Kwani lazima ushindi wa kishindo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani lazima ushindi wa kishindo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by valour, Nov 4, 2010.

  1. v

    valour Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wana JF, naomba nielimishwe, kwanini JK analazimishwa ushindi wa kishindo? Wabunge wa viti maalumu wanategemea kura za rais au za wabunge wa majimbo? Nimekuwa natafakari sana kuna umuhimu gani wa kupata ushindi wa kishindo ili hali watanzania wengi wanaona kwamba atashinda lakini sio kwa asilimia hizo anazolazimisha?
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,399
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Kwa mwenye kupata ulinzi wa maruhani ni lazima!!
     
Loading...