Kwani haya mapenzi yamelaaniwa?


L

ladysha

Senior Member
Joined
May 29, 2013
Messages
157
Likes
1
Points
0
L

ladysha

Senior Member
Joined May 29, 2013
157 1 0
Wanasema yalianza na adamu na hawa au eva ina maana hata wao waliumizana,na walikua wawili au yaliletwa tujaze dunia na siyo kuyafurahia me sielewi maana imekua fujo uongo na kumizana au wenzangu kwenu ikoje me naona mizinguo tu kili sm kumi za marafiki zangu nane zote wanalalamikia kutendwa jamani vipi?
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,171
Likes
699
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,171 699 280
ukiumizwa we kaa pemben tu, maana mungu nae anakana kwamb hakukosana na akina hawa ksa ki papuch walichlamba!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,364
Likes
7,668
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,364 7,668 280
Inategemea ulimpataje mwenzi/mpenzi wako.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
wenzangu kwenu ikoje me naona mizinguo tu, kila simu kumi za marafiki zangu nane zote wanalalamikia kutendwa jamani vipi?
Tuliza ball kijana mapenzi ni sawa na maisha yako ya humu Jf. Yanahitaji hekima,upendo na uvumlivu wa hali ya juu ili kuweza kuziepuka BAN.
 
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
776
Likes
3
Points
0
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2013
776 3 0
Raha jipe mwenyewe tatizo mnafall in love na masharoharo lazima muumizwe,ila waonekana uko stil young focus on ur studies build ur future hzo mb.o zipo 2
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Nimejifunza kupenda nijipende mimi kwanzaa.....people come en go like seasons!!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Tuanze kujua maana ya laana.
^^
 
D

digomwemben

New Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
D

digomwemben

New Member
Joined Jun 15, 2013
3 0 0
hayo ni ya kuvumilia tu kwani malove yamekuwa kama barabara ya dar mbeya ajali kibao na milima yakutosha vumilia
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Kama conclusion yako imetegemea marafiki zako basi inabidi tuanze kwa kujua tabia, mienendo ya marafikizo.
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
Hii ni kama laana mungu nisamehe kama nakufuru 7bu hata adam na hawa waliambiwa wasile tunda na wakala na kujikuta ktk hali za kutamaniana na ukiingia ktk mapenzi utajikuta unapata majaribu mengi cha msingi ni kuwa mvumilivu
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,858
Likes
1,458
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,858 1,458 280
Wanasema yalianza na adamu na hawa au eva ina maana hata wao waliumizana,na walikua wawili au yaliletwa tujaze dunia na siyo kuyafurahia me sielewi maana imekua fujo uongo na kumizana au wenzangu kwenu ikoje me naona mizinguo tu kili sm kumi za marafiki zangu nane zote wanalalamikia kutendwa jamani vipi?
hao hawajatendwa bwana wamejitenda wenyewe. mbona wanawake mnataka always kulaumu wanaume for ur own stupidity
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,858
Likes
1,458
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,858 1,458 280
Raha jipe mwenyewe tatizo mnafall in love na masharoharo lazima muumizwe,ila waonekana uko stil young focus on ur studies build ur future hzo mb.o zipo 2
raha huwezi jipa mwenyewe bwana wewe ndioo maana m.boo na kma zipo
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,383
Likes
1,051
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,383 1,051 280
a lot of stupidity and lucky of focus ya maisha na kutomtegemea mungu nd kunatukosti. tunaamini njia tupitazo zitafukiwa na mchanga.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,086
Likes
17,579
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,086 17,579 280
Hio mizunguano ndio raha yenyewe.....
 
M

mtimatawi

Senior Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
112
Likes
1
Points
0
M

mtimatawi

Senior Member
Joined Apr 28, 2013
112 1 0
mapenzi ni matamu sana na hakuna kutendwa kama wewe mwenyewe anakupenda toka rohoni na mpenzi wako anakupenda toka rohoni mwake. mapenzi ni mateso kwasababu hamfuati sheria za mapenzi , mapenzi yapo katika roho na sikatika mwili.mapenzi mimateso kwa sababu watu wanatamaniana kimwili na hawapendani kiroho.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Wanasema yalianza na adamu na hawa au eva ina maana hata wao waliumizana,na walikua wawili au yaliletwa tujaze dunia na siyo kuyafurahia me sielewi maana imekua fujo uongo na kumizana au wenzangu kwenu ikoje me naona mizinguo tu kili sm kumi za marafiki zangu nane zote wanalalamikia kutendwa jamani vipi?
Inategemea umeingiaje huko kwenye mapenzi, nani alikwambia kuwa unaweza kuvuna mahindi kwenye shamba la miba? Au unaweza kupana vipi meli ukiwa airport? Fanya chaguo sahihi, mahali sahihi na kwa wakati sahihi, Tafakari na kisha chukua hatua!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489