Kwakweli ni siku za mwisho

Kwakweli ni siku za mwisho

Chukwu emeka

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Posts
25,301
Reaction score
40,930
IMG-20181106-WA0028.jpg
 
Hiyo ni beauty contest haiwezi kuwa maombi.Halafu huyo mchungaji wa manabii,mitume na maaskofu ni Yesu mwenyewe sasa labda aseme yeye ni Yesu amerudi ili tumchangamkie safari hii msalaba wake tutaunakshi uwe mzuri kimuonekano kwa ajili ya self
 
Mawazo mgando hayo..! Wema kufanya Ibada ya Kitubio kwa Mungu, Jamii inashangaa vp Samata alieenda kuhiji Macca Jamii ilimpongeza Je, Samata hana dhambi mbona hamshangai? " Kizuri kisifiwe, Kibaya kikemewe." Wema kama ndio muda wako sahihi wa kufanya kitubio fanya, mbele za Mungu utasimama pekeako.
 
Back
Top Bottom