Kwahiyo ulitaka TEC wanyamazie Injustice inayoendelea nchini

Kwahiyo ulitaka TEC wanyamazie Injustice inayoendelea nchini

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Posts
22,469
Reaction score
43,439
Yani serikali yako iteke,iue watu hovyo.

Chama chako kiibe uchaguzi kupitia vyombo vya dola ambavyo vipo compromised.

Maisha yaendelee kuwa magumu huku ninyi mkipeana vyeo kupitia nepotism.

Halafu watu au taasisi zikiyasema hayo mnachukia,hivi ninyi ni wenda wazimu?

Hell no,hii haikubaliki hata kidogo.
 
Kwa namna alivyo liongelea suala ka uchaguzi wa tarehe 29 na matokeo yake, ni dhahiri wapigania haki tunatakiwa kupambana mpaka mwisho dhidi ya hili genge hatari la wahuni.
 
Ile ni mashine ya kuchakata pumba Wala usihangaike nayo ..Linaropokaga hovyo
 
Kwa namna alivyo liongelea suala ka uchaguzi wa tarehe 29 na matokeo yake, ni dhahiri wapigania haki tunatakiwa kupambana mpaka mwisho dhidi ya hili genge hatari la wahuni.
Mzee watu wasipo kaza Tuta struggle vibaya sana Hawa watu wamesha nogewa Kwa uhuni wanao ufanya , Nyerere aliwahi kusema ukilaa nyama ya mtu hauwezi kuacha ,, Tafsiri ni kwamba Ukiwa muuaji hauwezi kuacha uuaji

Ndio haya tunayo yaona Sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom