Kwahiyo ni nani amemuomba mkutano mwenzie?

Kwahiyo ni nani amemuomba mkutano mwenzie?

Kwamaana ukiitenga China ujue niww umejitenga na Dunia ya kisasa.

Trump itakuwa kaburuzwa kwenda kuchutama na Makampuni makubwa ya Technology mbali mbali!!!

wamegundua ukweli yakuwa tunapotea sis kwenye soko sio China
China wana kila kitu Wanachotaka.
 
Ni Trump aliyeomba kukutana au Xi?!!!

Ni nani aliomba wakutane kule china? Trump au Xi?!!

Wajuzi wa mambo ya kimataifa nijukisheni tafadhali.
Nani alimfata mwenzake?

Aliyemfata mwenzake ndiye aliyeomba kukutana.

Kwa ego aliyonayo Trump kama Xi ndo angeomba kukutana na Trump ungeona Trump kashasamabaza taarifa za kuombwa na China all over the world.

Kwahiyo mpaka hapo unajua Trump ndo aliyeomba mkutano.
 
Nani alimfata mwenzake?

Aliyemfata mwenzake ndiye aliyeomba kukutana.

Kwa ego aliyonayo Trump kama Xi ndo angeomba kukutana na Trump ungeona Trump kashasamabaza taarifa za kuombwa na China all over the world.

Kwahiyo mpaka hapo unajua Trump ndo aliyeomba mkutano.
Maelezo mazuri. Inapendeza kuona majeuri yanalambishwa mchanga
 
Ni Trump aliyeomba kukutana au Xi?!!!

Ni nani aliomba wakutane kule china? Trump au Xi?!!

Wajuzi wa mambo ya kimataifa nijukisheni tafadhali.
In fact,
miezi kadhaa iliyopita Xi alikuwepo Marekani kwa mualiko wa Mzee Trump, na makubaliano yalikua na Mzee Trump aizuru China nadhani February au March mwaka huu 2026, lakini iliahirishwa kwa muda isiyojulikana, nadhani kwasababu za mambo yale ya Venezuela na Irani.

Ila ughafla wa Mzee Trump kuomba kuiziru China ndio umeibua hisia mseto na maswali mengi sana, kubwa zaidi linalozungumzwa ni kwamba, ziara ya Mzee Trump China ina msukumo wa uzito na ugumu wa vita vya Irani.

Mzee Trump ni kama vile kaenda kumshika mkono na kumuomba sana Xi, asiisaidie wala kuiuzia Irani chochote.

Kwa maelezo hayo,
ni wazi Mzee Trump ndie aliemuomba Xi mkutano, na sababu kubwa ikiwa ni Irani isiyotabirika 🐒
 
Chochote inachofanya Marekani ni kwa maslahi ya Marekani yenyewe. Marekani ikikubali ufanye ziara kwao ujue imeona fursa, na yenyewe ikifanya ziara kwako ujue imeona fursa. Mengine tuendelee tu kupoteza muda kuyajadili
 
In fact,
miezi kadhaa iliyopita Xi alikuwepo Marekani kwa mualiko wa Mzee Trump, na makubaliano yalikua na Mzee Trump aizuru China nadhani February au March mwaka huu 2026, lakini iliahirishwa kwa muda isiyojulikana, nadhani kwasababu za mambo yale ya Venezuela na Irani.

Ila ughafla wa Mzee Trump kuomba kuiziru China ndio umeibua hisia mseto na maswali mengi sana, kubwa zaidi linalozungumzwa ni kwamba, ziara ya Mzee Trump China ina msukumo wa uzito na ugumu wa vita vya Irani.

Mzee Trump ni kama vile kaenda kumshika mkono na kumuomba sana Xi, asiisaidie wala kuiuzia Irani chochote.

Kwa maelezo hayo,
ni wazi Mzee Trump ndie aliemuomba Xi mkutano, na sababu kubwa ikiwa ni Irani isiyotabirika 🐒
Sawa
 
Chochote inachofanya Marekani ni kwa maslahi ya Marekani yenyewe. Marekani ikikubali ufanye ziara kwao ujue imeona fursa, na yenyewe ikifanya ziara kwako ujue imeona fursa. Mengine tuendelee tu kupoteza muda kuyajadili
Hahahaaa
 
In fact,
miezi kadhaa iliyopita Xi alikuwepo Marekani kwa mualiko wa Mzee Trump, na makubaliano yalikua na Mzee Trump aizuru China nadhani February au March mwaka huu 2026, lakini iliahirishwa kwa muda isiyojulikana, nadhani kwasababu za mambo yale ya Venezuela na Irani.

Ila ughafla wa Mzee Trump kuomba kuiziru China ndio umeibua hisia mseto na maswali mengi sana, kubwa zaidi linalozungumzwa ni kwamba, ziara ya Mzee Trump China ina msukumo wa uzito na ugumu wa vita vya Irani.

Mzee Trump ni kama vile kaenda kumshika mkono na kumuomba sana Xi, asiisaidie wala kuiuzia Irani chochote.

Kwa maelezo hayo,
ni wazi Mzee Trump ndie aliemuomba Xi mkutano, na sababu kubwa ikiwa ni Irani isiyotabirika
Ilikuwa ziara ya siri au?
 
Back
Top Bottom