Kwaheri epl kwaheri ligi kuu ya uingereza

Kwaheri epl kwaheri ligi kuu ya uingereza

GABRAISON5

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2013
Posts
208
Reaction score
44
Siku zote nimekuwa nikiwahusisha kwenye mikeka yangu mmeniangusha sana tena sana ila nikavuta subira nimeamua kuanzia kesho sitokuja kuwahusisha tena kwenye mikeka yangu mnampa faida kanjibah na kutusahau sisi wateja nasema ahsante
 
wewe ni m ji n g @ hatuelewi umeandika nini
 
Huyu itakuwa chadema, kachanganyikiwa na kipigo cha ushindi wa CCM changanya na gongo.
 
1654214_539454532835467_989763782_n.jpg
 
nani mjnga kati yangu mm na wewe? siyo lazima kila mada mchangie nyingine haziwahusu na siyo lazima wote tuandike kuhusu siasa@Faiza foxy. Hii ni maalumu kwa wadau wa kubeti
 
Nadhan mleta uzi alikuwa anamaanisha kuwa hata bet tena kwa timu zinazohusu epl.
sababu inaweza kuwa ni ligi ambayo haitabiliki, mfano timu inaongoza ligi alfu inakuja kufungwa au kudroo na timu iliyo chini kabisa katika msimamo.
sabbu hiyo imemfanya mleta uzi kuwa analiwa pesa yake kila akibet kwenye EPL, kwan ligi hiyo haitabiliki!
 
Ant nyerere wanaleta siasa mpirani.anazungumzia betting.
 
Epl siyo kama bundesliga au la liga uki'bet kizembe inakula kwako
 
Nadhan mleta uzi alikuwa anamaanisha kuwa hata bet tena kwa timu zinazohusu epl.
sababu inaweza kuwa ni ligi ambayo haitabiliki, mfano timu inaongoza ligi alfu inakuja kufungwa au kudroo na timu iliyo chini kabisa katika msimamo.
sabbu hiyo imemfanya mleta uzi kuwa analiwa pesa yake kila akibet kwenye EPL, kwan ligi hiyo haitabiliki!
duh! kwa uandishi ule nahisi ma fbi ndo mmemuelewa.
 
Huyu itakuwa chadema, kachanganyikiwa na kipigo cha ushindi wa CCM changanya na gongo.

Sio kila kitu ujifanye unajua, vingine uwe unapotezea, ona unaaibika buree..! Wadau wa jukwaa tushamuelewa anamaanisha nini.

Shawaini kabisa. Kama huelewi wakati mwingine ni bora ukae kimya na uwe msomaji wa wanachopost wenzako.
 
Sio kila kitu ujifanye unajua, vingine uwe unapotezea, ona unaaibika buree..! Wadau wa jukwaa tushamuelewa anamaanisha nini.

Shawaini kabisa. Kama huelewi wakati mwingine ni bora ukae kimya na uwe msomaji wa wanachopost wenzako.

Na wee utakuwa ni chadema, kipigo cha mabao 23 kimekulewesha.
 
Pole, lakini ndo kubet mkuu ni pata potea ingekuwa sure thing kila mtu angebet.
 
Hivi jamani ni lazima kila jukwaa uwe unaonekana sasa mambo ya ccm na chadema yametoka wapi humu hebu acheni utoto jamani kama hausiki na mpira bora upite humu kuna lugha za michezo tunazielewa wenyewe wahusika
 
Siku zote nimekuwa nikiwahusisha kwenye mikeka yangu mmeniangusha sana tena sana ila nikavuta subira nimeamua kuanzia kesho sitokuja kuwahusisha tena kwenye mikeka yangu mnampa faida kanjibah na kutusahau sisi wateja nasema ahsante
Mkuu kuna jmaa yngu nae kajitoa kubet EPL, ila yy sbbu kubwa ni upenzi, hawezi kubet timu yake ya arsenal kuwa inafungwa na hawezi kubet timu za man utd, man city, liverpool au totenham zishinde kwa kuwa anazichukia.
Ameamua kubet ligi za nchi nyingine tu.
 
Back
Top Bottom