Kwa yeyote anayehitaji nyumba ya kupanga

Kwa yeyote anayehitaji nyumba ya kupanga

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Posts
5,874
Reaction score
4,094
Kuna mtu ana nyumba mbili moja karibu na nyingine Buyuni, Chanika. Ni self-contained, na kila moja ina eneo la kutosha. Ni karibu na maeneo yafuatayo: Hospitali binafsi ya Tikaya (ina huduma za kawaida na kibobezi), soko la Buyuni, na ni karibu na usafiri wa kwenda au kutoka mjini. Kwa yeyote ambaye yuko interested anaweza kuwasiliana na mhusika kwa namba hii: 0784980853. Mjumbe hauawi.
 
Mimi nataka niwe mpangaji wa ikulu ya Magogoni kipindi ambacho mh Rais hayupo ikulu ili niwe natunza mazingira ya ikulu. Nina uzoefu wa kutunza bustani za Serena Hotel.
Kuna mtu ana nyumba mbili moja karibu na nyingine Buyuni, Chanika. Ni self-contained, na kila moja eneo la kutosha. Ni karibu na maeneo yafuatayo: Hospitali binafsi ya Tikaya (ina huduma za kawaida na kibobezi), soko la Buyuni, na ni karibu na usafiri wa kwenda au kutoka mjini. Kwa yeyote ambaye yuko interested anaweza kuwasiliana na mhusika kwa namba hii: 0784980853. Mjumbe hauawi.
 
Mimi nataka niwe mpangaji wa ikulu ya Magogoni kipindi ambacho mh Rais hayupo ikulu ili niwe natunza mazingira ya ikulu. Nina uzoefu wa kutunza bustani za Serena Hotel.
Mimi ni mtunza Bustani ya Eden.
 
Back
Top Bottom