Kwa wlio vyuon


F

firstone

Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
13
Points
0
F

firstone

Member
Joined Nov 18, 2010
13 0
WANAJF.
Ningependa kuwaasa walio vyuoni kuelewa zaidi masomo kuliko kumeza kwani ukimaliza utatakiwa kuapply ulichokisoma kazini
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
wanajf.
Ningependa kuwaasa walio vyuoni kuelewa zaidi masomo kuliko kumeza kwani ukimaliza utatakiwa kuapply ulichokisoma kazini
mawzo yako hayooo
 
ze duduz

ze duduz

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
864
Points
225
Age
26
ze duduz

ze duduz

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
864 225
WANAJF.
Ningependa kuwaasa walio vyuoni kuelewa zaidi masomo kuliko kumeza kwani ukimaliza utatakiwa kuapply ulichokisoma kazini
hapa ni full kumeza..ili nipasue paper...hii ndo elimu ya bongo at the end utaratibu wa kazi tutafahamu pindi tukiajiriwa..
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Ushauri mzuri sana, ingawa naona kuna watu wanakejeli
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
ushauri mzuri sana, ingawa naona kuna watu wanakejeli
ni kweli ila jamaa kakosea vipo baadhi ya vitu vya kumeza na vitu vya kuelewa
 
The Son

The Son

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
462
Points
0
The Son

The Son

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2012
462 0
Kwanza kumeza kuelewa baadaye,Tanzania ishu ni kufaulu mitihani.
 

Forum statistics

Threads 1,283,843
Members 493,850
Posts 30,802,759
Top