Kwa wenye ujuzi wa satelite dishi...


D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
853
Points
225
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
853 225
Natumia dishi kupata hizi local channels za hapa tanzania ila tatzo kila ikifika sambili usike picha znaanza kuganda au kukata kabisa nimehangaika ila cjapata mafanikio, tatzo laweza kuwa nini? Lakn mchana znashka vzur tu.
 
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
2,274
Points
2,000
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
2,274 2,000
Natumia dishi kupata hizi local channels za hapa tanzania ila tatzo kila ikifika sambili usike picha znaanza kuganda au kukata kabisa nimehangaika ila cjapata mafanikio, tatzo laweza kuwa nini? Lakn mchana znashka vzur tu.
mawimbi mkuu.. Tafta fundi akurekebishie.. {hapa namaanisha, a trust worthy fundi}, ukiingia mwenyewe utaharibu. Mfano mimi kila ilipokuwa ikifika saa 4 asubuhi, channel zote zinasepa. Zinabakia za intel ngapi sijui {upande wa aljazeera,bbc, cnn, n.k}then saa 4 na nusu zinarejea. Nikatafta fundi, nikamtoa cha 5. Karekebisha,mpaka wa leo.. {kama una dish futi 6, weka ndani, chukua ft 8, alitosombua kamwe, hasa hasa la nyavu}
 
E

Elai

Senior Member
Joined
May 26, 2011
Messages
148
Points
170
E

Elai

Senior Member
Joined May 26, 2011
148 170
mawimbi mkuu.. Tafta fundi akurekebishie.. {hapa namaanisha, a trust worthy fundi}, ukiingia mwenyewe utaharibu. Mfano mimi kila ilipokuwa ikifika saa 4 asubuhi, channel zote zinasepa. Zinabakia za intel ngapi sijui {upande wa aljazeera,bbc, cnn, n.k}then saa 4 na nusu zinarejea. Nikatafta fundi, nikamtoa cha 5. Karekebisha,mpaka wa leo.. {kama una dish futi 6, weka ndani, chukua ft 8, alitosombua kamwe, hasa hasa la nyavu}
Sasa MR. Dish la nyavu kwa wastani ni shilingi ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,285,200
Members 494,498
Posts 30,853,434
Top