Kwa wataalam naombeni mnisaidie hili. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wataalam naombeni mnisaidie hili.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Robert kivuyo, Sep 24, 2011.

  1. R

    Robert kivuyo Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana under 30yrs niko na ndoa 2 yrs now,ila tatizo linalonisumbua nahis nampunja mwenzangu japokuwa hakuwah kulalamika ila ckuwahi kumckia akisema,baaac imetosha.Tatizo langu ni kuwahi kufunga magoli na kwa muda mfupi naweza kufunga magoli 5 ndani ya masaa 2 na kila goli moja nacheza uwanjani dakika 5 tu.JE ni kawaida au kuna tatizo na suluhu ni nn?
     
Loading...