Kwa wapenzi wa NIGERIAN movies

Kwa wapenzi wa NIGERIAN movies

Radiation

Platinum Member
Joined
May 28, 2013
Posts
332
Reaction score
293
kama wewe ni mpenzi wa nigerian movies je ni muvi gan ambayo uliiangalia au ipo sokoni na umeipenda....

Share hapa movie unayoikubali ili na wengine waitafute..pia taja na character mmoja uliyemkubali kwenye hio movie

mimi niliipenda sana BEAUTY AND BEAST na mzee Olu Jacob's katisha sana..
 
CRY FOR HELP inasikitisha sana,nilipoanza kumfahamu Nkiru Sylvanus.
 
Katafuten muvi inaitwa battle of honour.
Ni muv bomba sn. Mike ezeruonye na olu jacobs wamefanya kweli.
Inazungumzi olu jacobs alikuwa na wake wawl na kila m1 alipata mtt wa kiume akiwemo mike. Watt walipenda sn bt kuliingia doa baada ya kutakiwa kuoa na kujikuta wanampenda msichana m1(JACKIE APPIA) bila kujua. Ilipojulikana familia ikagawanyika kila mama akasimama kwa mtoto wake akimsaidia kwa hali na mali huku jacobs asijue cha kufanya.
Itafute uone. Ni muvi booooooooomba sn! Zipo nying sn. Anza na hiyo ntakwambia na nyingne.
 
Katafuten muvi inaitwa battle of honour.
Ni muv bomba sn. Mike ezeruonye na olu jacobs wamefanya kweli.
Inazungumzi olu jacobs alikuwa na wake wawl na kila m1 alipata mtt wa kiume akiwemo mike. Watt walipenda sn bt kuliingia doa baada ya kutakiwa kuoa na kujikuta wanampenda msichana m1(JACKIE APPIA) bila kujua. Ilipojulikana familia ikagawanyika kila mama akasimama kwa mtoto wake akimsaidia kwa hali na mali huku jacobs asijue cha kufanya.
Itafute uone. Ni muvi booooooooomba sn! Zipo nying sn. Anza na hiyo ntakwambia na nyingne.

shukran mkuu kwa mchango wako
 
Dah ..the dogs meeting na social clubs, namkubali sana mzee Chikere ..I love nigerian movies so much.
 
Back
Top Bottom