Kwa wanawake zaidi...........!!!


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Points
2,000
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 2,000
miaka ya nyuma mwanaumme anaenda suna(jando) porini, tulipokuwa huko tulifundishwa meengi likiwemo kujamiaana na mwenziwako.
pamoja na mambo mengine tulifundishwa pia kukata mauno ukiwa juu ya BIDADA, lkn muda umeenda nikaja kuona (porn) wengine wanapump juu chini juu chini. swali langu kwa akina dada hivi raha zaidi mmnaisikia mwenzio akikata mauno kama PIA au akipump chini juu chini juu.
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,900
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,900 2,000
miaka ya nyuma mwanaumme anaenda suna(jando) porini, tulipokuwa huko tulifundishwa meengi likiwemo kujamiaana na mwenziwako.
pamoja na mambo mengine tulifundishwa pia kukata mauno ukiwa juu ya BIDADA, lkn muda umeenda nikaja kuona (porn) wengine wanapump juu chini juu chini. swali langu kwa akina dada hivi raha zaidi mmnaisikia mwenzio akikata mauno kama PIA au akipump chini juu chini juu.
Kwa sababu umewauliza wadada, naondoka lakini nitarudi kuona walichojibu huenda kikanifaa kwenye kujiongeza kusimamia show.
 
dad24

dad24

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
465
Points
195
dad24

dad24

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
465 195
Nawasalimu tu! nitarudi kusikiliza walichosema
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,102
Points
2,000
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,102 2,000
Mh! Hizi siredi zingine kujibu inabidi uvae tinted kwanza loh!!
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 0
Nimepata picha kidogo, ntarudi baadae
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,900
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,900 2,000
Tulipoenda unyago tulifundwa mambo ya faragha tuyazungumzie faragha...!kwa heri
Mh! Hizi siredi zingine kujibu inabidi uvae tinted kwanza loh!!
Una akili sana wewe, kweli umepita unyagoni, nimependa jibu lako
Fungukeni bana, mbona hapa ni faragha kabisa? Jamaa amewasubiri toka saaa zile, msimbanie mtoto wa mwanamke mwenzenu mpeni maujuzi after all ni kwa faida ya mwanamke mwenzenu!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top