Kwa wanawake wote niliowahi kuwatongoza humu JF

Kwa wanawake wote niliowahi kuwatongoza humu JF

Ngoja na mimi nianzishe siredi ya kuwafukuzia wanawake nguli wa JF

Naweza lamba dume nikapata maraha Ex-mas hii maupweke yamenishinda . .Lol!!
 
Naona una hamu ya kulala sebuleni leo,shemeji akikatiza akaiona hii sredi utajibeba:confused2::confused2:
 
Jamani , nafasi bado iko wazi, naendelea kutafuta bibie wa kunienzi na kunibembeleza.
Kama ulishindwa kunikubali kipindi kilichopita usione aibu, we ni Pm tu.
Nipo kwa ajili yako

Eeeeh bhana eeeh wakiku- PM woooteeee itakuaje..?
Na wao wakasema wewe ni kwa ajili yakoo......usije kimbia....!:madgrin:
 
bujiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!! haya baba kila la kheri!
 
wale walioumizwa hivi karibuni utayafanyia kazi maombi yao kwa uzito zaidi ili kuwa fariji katika kipindi hiki kigumu kwao
 
Back
Top Bottom