Kwa wanawake wote niliowahi kuwatongoza humu JF

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,003
2,000
Jamani , nafasi bado iko wazi, naendelea kutafuta bibie wa kunienzi na kunibembeleza.
Kama ulishindwa kunikubali kipindi kilichopita usione aibu, we ni Pm tu.
Nipo kwa ajili yako
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Sasa mie hukuwahi kunitongoza. Naruhusiwa kujifungulia jalada ama nisubiri mpaka ukechi mai yua eye?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom