Hapa nimetia maguu kwa mapana, mbali na mkwara wa mtoa mada kua for ladies only.
Mwanaume tutakua ni waangalizi/watunzaji/waleaji/viongozi wa wanawake mpaka mwisho wa dunia.
Hivyo msituwekee mipaka katika yanayowahusu.
Tunalazimika kuingia ktk faragha zenu zozote zile.
Hapa nawaachieni wosia mmoja tu, kwamba mjaribu kureduce artificial materials.
Mfano Sidiria mnazovaa faida yake nini ?
Sanasana ni kuunyanyua Mtindi uliokwisha kua more advance!
Kama Tindi limeshadondo ndiyo limedondoka tu!
Unapolinyanyua huoni ni kujidanganya mwenyewe? Na kuwadanganya wanaume?
Toshekeni na matokeo ya wakati .
ukiona hutumii v2 vng kama ulivyovtaja hapo na bado unaonekana umependeza na unavutia! bt ukiwa wew huwez kutoka bila kufanya yote hayo ujue hapo huna natural beauty! Huwez kuish without using those artificial thngs bt the less you use them is the more you are natural!
ukiona hutumii v2 vng kama ulivyovtaja hapo na bado unaonekana umependeza na unavutia! bt ukiwa wew huwez kutoka bila kufanya yote hayo ujue hapo huna natural beauty! Huwez kuish without using those artificial thngs bt the less you use them is the more you are natural!
Hapa nimetia maguu kwa mapana, mbali na mkwara wa mtoa mada kua for ladies only.
Mwanaume tutakua ni waangalizi/watunzaji/waleaji/viongozi wa wanawake mpaka mwisho wa dunia.
Hivyo msituwekee mipaka katika yanayowahusu.
Tunalazimika kuingia ktk faragha zenu zozote zile.
Hapa nawaachieni wosia mmoja tu, kwamba mjaribu kureduce artificial materials.
Mfano Sidiria mnazovaa faida yake nini ?
Sanasana ni kuunyanyua Mtindi uliokwisha kua more advance!
Kama Tindi limeshadondo ndiyo limedondoka tu!
Unapolinyanyua huoni ni kujidanganya mwenyewe? Na kuwadanganya wanaume?
Toshekeni na matokeo ya wakati .
Mwali how do you have time to do all this, do women have 26hrs/day unlike us men? I now see how some girls are called 'high maintenance'Post # one
Hapa nimetia maguu kwa mapana, mbali na mkwara wa mtoa mada kua for ladies only.
Mwanaume tutakua ni waangalizi/watunzaji/waleaji/viongozi wa wanawake mpaka mwisho wa dunia.
Hivyo msituwekee mipaka katika yanayowahusu.
Tunalazimika kuingia ktk faragha zenu zozote zile.
Hapa nawaachieni wosia mmoja tu, kwamba mjaribu kureduce artificial materials.
Mfano Sidiria mnazovaa faida yake nini ?
Sanasana ni kuunyanyua Mtindi uliokwisha kua more advance!
Kama Tindi limeshadondo ndiyo limedondoka tu!
Unapolinyanyua huoni ni kujidanganya mwenyewe? Na kuwadanganya wanaume?
Toshekeni na matokeo ya wakati .
ueona sasa mtu kama huyo akiolewa atakuwa akiamka tu anakimbiliadressng table kabla mme wake hajaamka!! ili aji podo kwanza!! kaz kwelkwelKuna dada mmoja wakati tukiwa chuo, hatoki bila mapoda, hata Kama boyfriend wake ameenda Kumtembelea room atasubirishwa mlangoni mpaka ajipakae. People are not natural.
sidhani kama Mwali alimaanisha ivo naona kama mumemuelewa tofauti sana ......kiukweli hata alivovitaja hapo ni vidogo sana mbona ...sasa kataja vichache imekua balaa angetaja vyote je si ingekua tafrani kabisaueona sasa mtu kama huyo akiolewa atakuwa akiamka tu anakimbiliadressng table kabla mme wake hajaamka!! ili aji podo kwanza!! kaz kwelkwel
jamani cute mbona si mwali tumemuelewa!! si tunamuongelea huyo hata boyfriend wako akimfata humgandisha mlangoni kwanza ili ajipodo!! tupo pamoja mumy!!??sidhani kama Mwali alimaanisha ivo naona kama mumemuelewa tofauti sana ......kiukweli hata alivovitaja hapo ni vidogo sana mbona ...sasa kataja vichache imekua balaa angetaja vyote je si ingekua tafrani kabisa
sidhani kama Mwali alimaanisha ivo naona kama mumemuelewa tofauti sana ......kiukweli hata alivovitaja hapo ni vidogo sana mbona ...sasa kataja vichache imekua balaa angetaja vyote je si ingekua tafrani kabisa
ndio mpz sasa tupo pamojajamani cute mbona si mwali tumemuelewa!! si tunamuongelea huyo hata boyfriend wako akimfata humgandisha mlangoni kwanza ili ajipodo!! tupo pamoja mumy!!??