Kwa wanaume wenye ndevu

emoshi

Member
Apr 2, 2011
28
20
mmh! mbona wewe mbaguzi hivyo kuna wanawake wana ndevu pia kwa hiyo naona hii inawahusu pia
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,531
2,000
Mi nimeshatumia dawa ya kimasai na hazioti.
<br />
<br />
kama hautak ndevu omba matiti. Wanawake wamepewa matiti sis wanaume tumepewa ndefu, wewe unazikataa unataka nin?.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom