Kwa wanaume tu

Kwa wanaume tu

Unasubiri mpaka umiliki kitu gani ndipo uoe? oa tu vingine mtashirikiana na mkeo kutafuta,utazeeka ukisubiri hela.

Ukipata mke bora hata maendeleo utayapata haraka.
View attachment 1583481
Ktk ubora wetu
IMG_20200930_095801.jpg
 
Jack Dorsey mwanzilishi wa twitter na wengi tu wamefanikiwa bila kuoa wengine wameoa baada ya kutengeneza mkwanja mrefu tu.
mkuu usibishe nitajie hata mtu1tu aliefanikiwa sana kimaisha ambaye yupo single! Nais jibu ni hakuna![emoji441][emoji350][emoji350]vijana tuoe maisha ni haya haya
 
Ngoja nikupatie baadhi yao...
Sir Issac Newtown.
Nickolas Telsa.
Leonard o Da vinc.
Papa wote wa romani.
Albart estan.
Michalengelo.
Jesus Chris..
Mtume Muhammad'
Yani mkuu kiufupi familia Ina kunyima kutumia uwezo wako wote wa kufikiri, kutafakari yale yakupasayo kufanya
Ndoa ni kifungo...[emoji2958][emoji87][emoji86]
[emoji125][emoji125][emoji2213]Mbeleee
Yap halafu mafanikio makubwa ya kiuchumi kwa sasa utayapata through entrepreneurship na asikwambie mtu inahitaji imani kubwa sana kujiamini kwamba unachokifanya hata kama hakina faida kwa sasa kitatengeneza faida hapo baadae na changamoto unazokutana nazo mpaka kufikia hayo mafanikio ni heavyweight.

Hivyo basi ni ngumu kupata mwenza wa kushiriki naye katika safari ya entrepreneurship.
 
Kwa ambacho nimekiobserve vijana wana aina ya wanawake ambao wanawavutia na ndio wanaowasisimua katika kutafuta.

Unajua ili mwanaume aweze kuwa na ari ya kutafuta lazima awe na mwanamke anaemkubali, anaempenda kwa dhati na atakaekuwa tayari kujitoa ili ampe maisha mazuri.

Na huyu mwanamke anabidi awe smart enough kumpa motisha huyu kijana ya kutafuta at young age. Shida ni moja vibinti vya siku hizi vimeshakuwa poisoned na material things za maisha.

Kabinti ka miaka kati ya 17 hadi 25 vinakuwa na tamaa sana ya maisha kamili. Katataka kapewe simu ya bei, kijana awe na gari, awe na hela za kuchezea awe amepanga nyumba ya gharama yenye kila kitu ndani ndipo katakubali kuanza nae life.

Sasa vijana wa siku hizi hawa kufanya maendeleo ya hivyo pekee yake huwa ni changamoto na hata akifanya basi huwa baadae anakuwa mzito kutulia na mwanamke m'moja maana wengi wanakuwa wamepanga msururu kumfuata wakimtaka.
 
mkuu usibishe nitajie hata mtu1tu aliefanikiwa sana kimaisha ambaye yupo single! Nais jibu ni hakuna![emoji441][emoji350][emoji350]vijana tuoe maisha ni haya haya
Diamond umemuoza dada yako au?!
 
Kwa ambacho nimekiobserve vijana wana aina ya wanawake ambao wanawavutia na ndio wanaowasisimua katika kutafuta.

Unajua ili mwanaume aweze kuwa na ari ya kutafuta lazima awe na mwanamke anaemkubali, anaempenda kwa dhati na atakaekuwa tayari kujitoa ili ampe maisha mazuri.

Na huyu mwanamke anabidi awe smart enough kumpa motisha huyu kijana ya kutafuta at young age. Shida ni moja vibinti vya siku hizi vimeshakuwa poisoned na material things za maisha.

Kabinti ka miaka kati ya 17 hadi 25 vinakuwa na tamaa sana ya maisha kamili. Katataka kapewe simu ya bei, kijana awe na gari, awe na hela za kuchezea awe amepanga nyumba ya gharama yenye kila kitu ndani ndipo katakubali kuanza nae life.

Sasa vijana wa siku hizi hawa kufanya maendeleo ya hivyo pekee yake huwa ni changamoto na hata akifanya basi huwa baadae anakuwa mzito kutulia na mwanamke m'moja maana wengi wanakuwa wamepanga msururu kumfuata wakimtaka.
Hapo umelenga mlemle,mabinti nao wanataka waolewe mahali ambapo kuna kila kitu,gari nyumba,pesa nk,kitu ambacho sio rahisi kukipata kwa vijana wengi,maana wengi ndio wanaanza maisha ,ndio maana sasa kwa tamaa zao wengi wanavizia kutembea na waume za watu ambao ni watu wazima wameshatafuta ili tu wapate wanachohitaji,wakishtuka mda umeenda wanaanza kukesha kwenye maombi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom