Kwa wanaotembelea Kigamboni. Mnamfahamu askari huyu?

Kwa wanaotembelea Kigamboni. Mnamfahamu askari huyu?

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Posts
10,955
Reaction score
4,663
Huyu askari ni mchapa kazi sio kawaida.
Sijui ni nini kinamhamasisha kuwa hivyo alivyo?
Yupo tofauti na askari polisi wengine.
Kuna baadhi wanasema eti 'bolt' moja wapo ya kichwani kwake imelegea.


Picha kwa hisani ya MICHUZI.
 

Attachments

  • ko1.jpg
    ko1.jpg
    133.7 KB · Views: 323
  • ko2.jpg
    ko2.jpg
    137.7 KB · Views: 595
  • ko3.jpg
    ko3.jpg
    93.2 KB · Views: 585
  • ko4.jpg
    ko4.jpg
    97.7 KB · Views: 261
  • ko5.jpg
    ko5.jpg
    101.4 KB · Views: 234
Wabongo tunakuwa wavivu mpaka mtu akiwa anachapa kazi tunamuona kichaa?
 
Kama kweli bolt imekatika basi subiri siku moja awamiminie hizo alizoweka kiunoni!!! Sijui kama huwa majeshi wanafanya medical check upa za maskari wake mara kwa mara au hata kama inafanyika. Senso tuambie maana isije ikawa balaa.
 
Namkubali sana huyu jamaa sio wale mgambo wa suma jkt full kunyanyasa raia ambayo ndo tunawasababishia wapate mishahara
 
Kama bolt imelegea asipewe gun huyu, chake kiwe kirungu tu japo na penyewe mmmh........!!!!!!!!
 
Nakumbuka kuna siku nilikuwa navuka pale feri, wakati naelekea kupanda kivuko kikawa ndo kinaondoka.
Nika assess risk nikaona sio safe kukimbilia na kukirukia nikaamua kupunguza mwendo na kusimama.
Ghafla huyo askari akanikimbilia na kunifokea kwa makelele ya juu '..kimbilia weeee...iwahiii..' yaani nikiwahi kivuko na kukirukia.
Sikumjibu, nikasimama tuu, akazidi kufoka kwa sauti ya juu zaidi. safari hii akabadili kauli yake."..Usikimbilie weee utaumiaaa.."
Ikabidi nimwangalie mara mbili mbili nikawa na wasi wasi na afya ya ubongo wake.
Ila anajituma sana.
 
Wabongo tunakuwa wavivu mpaka mtu akiwa anachapa kazi tunamuona kichaa?
Wabongo wamezoea uvivu na kutofanya kazi na kuipenda ndio sifa.
Askari kama huyo anayejituma anaonekana mwehu/anajipendekeza!
Sijui tutabadilika lini.
 
Nakumbuka kuna siku nilikuwa navuka pale feri, wakati naelekea kupanda kivuko kikawa ndo kinaondoka.
Nika assess risk nikaona sio safe kukimbilia na kukirukia nikaamua kupunguza mwendo na kusimama.
Ghafla huyo askari akanikimbilia na kunifokea kwa makelele ya juu '..kimbilia weeee...iwahiii..' yaani nikiwahi kivuko na kukirukia.
Sikumjibu, nikasimama tuu, akazidi kufoka kwa sauti ya juu zaidi. safari hii akabadili kauli yake."..Usikimbilie weee utaumiaaa.."
Ikabidi nimwangalie mara mbili mbili nikawa na wasi wasi na afya ya ubongo wake.
Ila anajituma sana.

Yule anapiga hesabu za calculus kama computer, pale alipokwambia "kimbilia" ungekimbilia ungekiwahi kivuko.
 
Yule anapiga hesabu za calculus kama computer, pale alipokwambia "kimbilia" ungekimbilia ungekiwahi kivuko.
Mkuu sidhani. kwa jinsi alivyobadili kauli ndani ya sekunde cahche tuu utafikiri si yeye! ilinipa mashaka na mahesabu yake.
 
Vichwa mbovu kama huyu ndio walifaa kupelekwa Mtwara kwa kina Chikapu halafu tuone mpambano na Big Show
 
Mkuu sidhani. kwa jinsi alivyobadili kauli ndani ya sekunde cahche tuu utafikiri si yeye! ilinipa mashaka na mahesabu yake.

Ndo maana nakwambaia calculus, anaangalia speed ya kivuko, na rate ya change ya speed ya kivuko, anailinganisha na speed yako, na rate ya change ya speed yako.

Halafu anatapika jibu haraka sana!
 
Ndibalema pole sana aisee. Jamaa alikua anakupeleka chaka tayari

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom