Kwa wanaopenda kuweka password katika simu zao

Kwa wanaopenda kuweka password katika simu zao

mambo hayo ya kuanguka sijui kupoteza fahamu yanaweza kukutokea ukiwa hata nyumbani au ukiwa huna simu its all the same ila password inasaidia vitu vingine ku remain privacy siku hizi ukianguka watu hukimbilia kwa malengo tofauti ila mara nyingi mtu akikuta simu au kitu cha thamani mfukoni kwako ubinadamu unaisha labda uwe na simu ya torch!!!
 
Mtoto wangu wa miaka miaka minne ndiye pekee anayejua password yangu nyumbani
 
Password ni kwa usalama wa data zako. Hata ukipata ajali kama mtoa uzi anavyosema basi vibaka wachukue simu na sio data zako.
 
Kama simu yako hasa smartphone unaitumia kikamilifu password ni muhimu sana aisee, mfano unatumia simbanking na haya masimu yana mtindo wa kuacha namba wakati unaandika pale kwenye key board kama mjanja akiingia anaweza kujaribu kuhamisha hela from bank na akifika kwenye password namba za mwisho ulizotumia sometimes zinaappear kwenye screen hasa zile unazotumia mara kwa mara hapo si atakuosha

Bado email alert unakuta umeweka ON ili email zikiingia uweze kujua za muhimu kwa wale wanaofanya kazi kwa kutegemea email just in case upo mbali na computer, bado JF apps nayo unakuta umeweka ON na other important information (hata sms zako nazo ni important hasa kama ikatokea hujazifuta huwa inauma ile kitendo cha jamaa kusoma sms zako)

Vinginevyo naunga mkono hoja ya Mandiko ya ku save namba za muhimu kwenye line ukipata tatizo mtu anachomoa line anachomeka kwenye simu nyingine anapiga kwani kama atapatikana mtu wa kuwa na wazo la kupekua simu wakusaidie kuwatafuta ndugu zako lazima ata take trouble kuchomoa line na kuchomeka kwake na kupiga,vinginevyo kwa ulimwengu wa sasa unapodondoka mpaka wanapokuweka sehemu salama ili waanze kujua nini cha kufanya miongoni mwa waliosaidia tayari wameshakwapua wallet na simu
 
Last edited by a moderator:
mambo hayo ya kuanguka sijui kupoteza fahamu yanaweza kukutokea ukiwa hata nyumbani au ukiwa huna simu its all the same ila password inasaidia vitu vingine ku remain privacy siku hizi ukianguka watu hukimbilia kwa malengo tofauti ila mara nyingi mtu akikuta simu au kitu cha thamani mfukoni kwako ubinadamu unaisha labda uwe na simu ya torch!!!
Kikubwa tu ni kujenga tabia ya kuaga unapotoka point A kwenda B maana wabongo hatujui kuweka appointment huwa tunavamiana by surprise matokeo yake mtu anakaa Mbagala anadondokea Tegeta alikwenda kwa mshikaji wake ambaye nae hana taarifa ya ugeni wake lakini kama umemwambia mtu nitakuja mida flani some how inakuwa mwanzo wa kum-trace mtu just in case amepata majanga. Kama ni mzima lazima atapelekwa sehemu salama tu
 
Mimi password imenisaidia kupata simu yangu ndani ya wiki moja baada ya kuibiwa. Ila siwezi acha simu bila password na mke wangu na rafiki zangu baadhi wanaijua. Lakini lengo kuu ni mtu anaeokota au kuiba simu a format ili kuondoa information zangu ndani ya simu.
 
Back
Top Bottom