Kwa wanaopenda kuweka password katika simu zao

Kwa wanaopenda kuweka password katika simu zao

Habari wanajamvi, Leo nimekaa nikawa natafakari kwa watu wanaopenda kuweka password katika simu zao, Je! Faida yake ni nini na hasara yake nini, Je! Kuna ulazima wa kufanya hivyo?...mimi naanza na hasara, kwa mfano: umedondoka ghafla au umepata ajali hujitambui, wasamaria wanajitolea kukusaidia lkn katika harakati za kukusaidia wanachukua simu yako ili kujulisha ndugu na jamaa kwa yalio kukuta wanakuta simu imepigwa lock na wewe ndio hujitambui, karibuni tujadili.

Password unaweka ukiwa sehemu unayodhani hakuna usalama wa sim yako au taarifa zilizopo Kwenye sim, mfano kuna watu wanakuomba sim ili kuiona tu halafu unakuta wanaingia inbox au kwenye gallery kuangalia mambo yako binafsi.
 
Password unaweka ukiwa sehemu unayodhani hakuna usalama wa sim yako au taarifa zilizopo Kwenye sim, mfano kuna watu wanakuomba sim ili kuiona tu halafu unakuta wanaingia inbox au kwenye gallery kuangalia mambo yako binafsi.

Na wewe unawekaga?
 
Password muhimu mnooo....kwa usalama wako na vitu ulivyotunza katika simu,mimi ninampenzi na simu zetu wote zinapassword moja kila mmoja yukofree kuingia kwa simu ya mwenzie
 
Password ni muhimu sana tu, binafsi kwanza nakerwa sana na mtu anaeazima sim na kuanza kukagua sms, pic, anaenda hadi whatsapp inahuuuu!!!! mtu ambae hata hamfahamiani ila anataka tu kukujua kiundani si shida hii.
Pili kuna wale wanaoazima kwa kujifanya anataka kupiga na anakuomba umtolee password, baada ya hapo anaenda chemba na kuanza kupekua yasiyo muhusu, sasa mimi binfsi kila kitu nimekifunga na password, mtu akiazima namtolea ile ya kwenye screen akienda akikuta kuna password alikotaka kupekua unakuta fasta anarudisha, utasika "sijampata niliekuwa nampigia" mimi nacheka tu.
 
mi nina cm 2 kubwa nimeweka password na ndogo ckuweka bt najua ikitokea lzma watazpiga cm zte
 
Mii nina SIMU lkn phonebook haina jina hata 1!
Na kila siku nafuta namba zilizoingia ama nilizopiga! Wasamaria Wema naomba mnikimbize Hosp then mtafuteni Ruge mumpe taarifa!
 
Kuweka PW ni hiari ya mtumiaji. Pima mwenyewe faida na hasara halafu amua kuweka au kutoweka PW kwenye simu yako.
 
Habari wanajamvi, Leo nimekaa nikawa natafakari kwa watu wanaopenda kuweka password katika simu zao, Je! Faida yake ni nini na hasara yake nini, Je! Kuna ulazima wa kufanya hivyo?...mimi naanza na hasara, kwa mfano: umedondoka ghafla au umepata ajali hujitambui, wasamaria wanajitolea kukusaidia lkn katika harakati za kukusaidia wanachukua simu yako ili kujulisha ndugu na jamaa kwa yalio kukuta wanakuta simu imepigwa lock na wewe ndio hujitambui, karibuni tujadili.

Mkuu umefikria pafupi sana! Yaani Wewe unaona ukiwa umeweka password ndo watu watashindwa kuwapigia jamaa zako kama umezimia? Wala hujashughulisha akili yako kuona njia mbadala zilizopo? Huwezi kufikria habari ya kuhamishia SIM Card kwenye simu nyingine? Huna hoja kuhusu password!!
 
Kuna huyo jamaa yangu mmoja, asiguse simu, atapekua mpaka sms na vyumba vyote either anakufahamu or ndo first time mmefahamiana ili mradi tu kitokee kisababu cha kushika simu. Watu kama hawa ni tatizo

Jamaa mmbea sana huyo.
 
Wengi wanao weka password wanakuwaga ni wazee wa harakati zetu za mwisho wa juma.....si unajua machimbo ma-2 matatu muhimu ili kukidhi mahitaji muhimu ya binadamu.
 
Mkuu umefikria pafupi sana! Yaani Wewe unaona ukiwa umeweka password ndo watu watashindwa kuwapigia jamaa zako kama umezimia? Wala ihujashughulisha akili yako kuona njia mbadala zilizopo? Huwezi kufikria habari ya kuhamishia SIM Card kwenye simu nyingine? Huna hoja kuhusu password!!

Mimi nimefikiria pafupi, nashukuru we we umefikiria parefu, je, name wanao save majina ya watu wao kwenye simu je? Alafu thread yangu haina hoja saws nakubali, lakini nashukuru umechangia.
 
Mkuu umefikria pafupi sana! Yaani Wewe unaona ukiwa umeweka password ndo watu watashindwa kuwapigia jamaa zako kama umezimia? Wala hujashughulisha akili yako kuona njia mbadala zilizopo? Huwezi kufikria habari ya kuhamishia SIM Card kwenye simu nyingine? Huna hoja kuhusu password!!

Etiee, amefikiria pafupi..... lakini kumbuka kuwa hata line nazo unaweza kuziwekea password. Utafanyaje na hapo?
 
Back
Top Bottom