kwa wanaoijua arusha


K

kerai

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
197
Likes
69
Points
45
K

kerai

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
197 69 45
ndugu zangu,mm nimuhitimu wa chuo kikuu mwaka hu nimepata kijikazi napata km lak4 hivi kwa mwezi,nataka kuongeza kipato kwa biashara ya chips,mishikaki na ugali nyama choma hapa arusha.naomba mnishauri yafuatayo#
1.eneo lenye mkusanyiko biashara itakapofaa
2.mtaji kiasi gani coz nataka iwe sehemu inayovutia
3.taratibu za kufuata km tra,leseni km vinahitajika
4.usimamizi coz muda mwingi nko kazini
5.lolote lakunshauri kuhusu hiii biashara Kwa Arusha
#natanguliza shukurani
 

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829