• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa wanao fahamu

G

Godfreymwasubila

Senior Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
108
Points
0
G

Godfreymwasubila

Senior Member
Joined Apr 13, 2013
108 0
za nini? coz kesho naenda rufaa,naweza kukurushia. hatu
 
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
885
Points
500
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
885 500
google ndugu yangu utapata kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,403,505
Members 531,248
Posts 34,425,302
Top