Kwa wanagenzi wadurusu wa lugha adhimu..

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,231
2,000
Wakati nasoma Shahada yangu ya kwanza, tulitumia diski tepetevu, kicharazio, kirudufu, kinukuzi na kiteuzi. Ilikuwa nadra sana kukuta mwanafunzi anatumia nywila kwenye kipakatalishi. Hata vitu kama mdaki, diski mweko, mtaliga, kadi sakima na kadiwia/mkamimo havikuwepo kabisa. Ila kwa sasa mambo yamebadilika. Wanafunzi wanakula vibanzi na sharubati, wanapata mishiko haraka kutoka kiotomotela...wanatumia kadihela, Aaah mambo Saaaafi!

*Shughuli ni pale unapogundua hujui kingereza wala kiswahili*?
 

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,231
2,000
Ndo nasubiri manguli lugha waje... Watupe fasili ya msamiati huo
 

Namge

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,231
2,000
Kichwa Cha Habari chajieleza..
Nmeelekeza kwa wanagenzi wadurusu wa lugha adhimu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom