Kwa wana ndoa na wanaotarajia kuingia ndoani

Kwa wana ndoa na wanaotarajia kuingia ndoani

What works for you, does not mean it should for others.

Kama una amini katika ndoa na familia ni wewe.

So sio lazima kwa mtandao mkubwa kama huu ukute michango inayokufurahisha wewe.
 
mmesikia nyie watu sio alahhh ata mimi wananikera nadhani watakua na akiliCCM sio haba

slaa kutelekeza familia alikuwa mwana ccm.mbowe kutelekeza familia alikiwa mwana ccm. sugu kuachana na mkewe alikuwa mwana ccm acha akili za kujinyea wewe mfuasi wa lowasa
 
Back
Top Bottom