Kwa waliowahi kuishi Mbozi comment hapa tafadhali

Kwa waliowahi kuishi Mbozi comment hapa tafadhali

Paul Mchumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Posts
1,042
Reaction score
1,274
Wakuu kwa waliowahi kuishi Mbozi,tafadhari weka comment yako hapa,mimi shule ya msingi nimesoma pale Vwawa-Mbozi,shule inaitwa Haloli mwaka 1996-2002,nikua natokea kijiji cha Ichenjezya kama ilivyo ID yangu,kwa hiyo kwenda shule Haloli primary ni lazima nivuke lami,baada ya hapo Secondary mpaka chuo kikuu ikawa Dar,nakumbuka rikizo zote lazima niende Vwawa,full disco pale SHIMONI VILLAGE na NEW MEXICO in sijui kama MEXICO bado ina operate mpaka now,tupia nawe hapa,kama umewahi ishi MBOZI.......!
 
Jomba mie nimesoma Halungu ila Home Ichenjezya, Secondary nilipigia Tukuyu na chuo Dar, ila likizo zote Vwawa , kitimoto sana kwa Abu pale kwa Jimu, Disco ilikuwa Tourist na Shimoni enzi hizo, bia Appex, Mexico haipo tena, nilikuwa huko 2 weeks ago viwanja ni Imperial, Hekima Motel, Richie Rich na kingine nimekisahau jina kipo opposite na CRDB. I miss home.
 
WanaMbozi nishaurini:-
Nimeambiwa nichague kuhamia Rungwe ama Mbozi kikazi. Sijawahi fika hata Mbeya. Mngenishauri nielekee wapi interms of Mazingira ya kuishi, chakula, makazi, ugumu wa maisha n.k
 
WanaMbozi nishaurini:-
Nimeambiwa nichague kuhamia Rungwe ama Mbozi kikazi. Sijawahi fika hata Mbeya. Mngenishauri nielekee wapi interms of Mazingira ya kuishi, chakula, makazi, ugumu wa maisha n.k

Mkuu nenda Mbozi,maisha cheap sana,nasikia Rungwe kila siku mvua!
 
Kwa hali ya mazingira na wepesi wa maisha nenda Rungwe kama ni mjini, kama unapelekwa kijijini nenda Mbozi. Labda taja wamesema mahali gani specifically nazijua vema wilaya zote hizo mbili.
 
Jomba mm nimeosma mwenge primary school nimemaliza 1999,headteacher wangu alikuwa the late Dugange akisaidiana na mwal mtafya,mrwanda,kandonga na bugali na wakubali xana watu hawa katika maisha yangu.chuo tia Ada 2013 na mzumbe university dar es salaam campus college 2013 Msc.Accounting and finance.
Mbozi nilikaa ckotaz karibu kabisa na uwanja wa mbozi club na washikaji zangu walikuwa ni akina sunday mwanyigili,lusajo mwasampeta,paul luoga and many more others i've forgotten abt them
 
mkuu Mi nimesoma minazi mirefu Primary hapa banana, Secondary Nikapiga Juhudi G/mboto Chuo UD, Sasa hivi nakula vumbi mtaani. Sasa vwawa na Mjini wapi na wapi
 
Baada Ya Thread Yetu Ya Iringa Naona Wengi Mmeamka, Na Wanjombe Nao Wamefanya Kama Nyinyi Hongereni Lakini
 
Jomba mie nimesoma Halungu ila Home Ichenjezya, Secondary nilipigia Tukuyu na chuo Dar, ila likizo zote Vwawa , kitimoto sana kwa Abu pale kwa Jimu, Disco ilikuwa Tourist na Shimoni enzi hizo, bia Appex, Mexico haipo tena, nilikuwa huko 2 weeks ago viwanja ni Imperial, Hekima Motel, Richie Rich na kingine nimekisahau jina kipo opposite na CRDB. I miss home.

Kaka baba abu ndo alikuwa mwenye goli, ila umenikumbusha mbali nilikuwa nikisha pata pande la kmoto kwa dogo abu naenda kwa mama tula napiga na ugali kisha naelekea kwa wile kushushia japo kamoko baridi, ichenjezya noma mwakatuuuukooo:A S thumbs_up:
 
Mbozi yenyewe tangu enzi zile mpaka leo hii iko vilevle hakna mabadliko yoyote yale.Ukpta shimon kule ndo choka mbaya knoma.Yann kujizeesha kuishi vwawa iliyochoka kiac kile niheri ushi TDM boda atleast inasogea mbele.So mnaipamba vwawa haina lolote,kuwaza kuish vwawa ni umburula mazee,mpango mzima DSM.
 
mkuu Mi nimesoma minazi mirefu Primary hapa banana, Secondary Nikapiga Juhudi G/mboto Chuo UD, Sasa hivi nakula vumbi mtaani. Sasa vwawa na Mjini wapi na wapi

Wewe Headmaster wako lazima alikuwa the late MWAMBAJA.
 
Mbozi yenyewe tangu enzi zile mpaka leo hii iko vilevle hakna mabadliko yoyote yale.Ukpta shimon kule ndo choka mbaya knoma.Yann kujizeesha kuishi vwawa iliyochoka kiac kile niheri ushi TDM boda atleast inasogea mbele.So mnaipamba vwawa haina lolote,kuwaza kuish vwawa ni umburula mazee,mpango mzima DSM.

Ookwa..! Nakujebhula weya..! pamoja na kuwa mimi mwenyewe naishi Dar lakini ni kwa sababu ya maisha na ajira tu ila I can't speak ill of my homeland. We unadhani kama kila mtu angekuwa na mawazo kama yako hata hapo Tunduma pangeendelea, be the change and don't wait for someone to bring changes for you.., eti umburula kuishi Vwawa, ulivyozaliwa kule haukuwa umburula. ULIMBUKENI TAABU mwe vhayaya.
 
Kaka baba abu ndo alikuwa mwenye goli, ila umenikumbusha mbali nilikuwa nikisha pata pande la kmoto kwa dogo abu naenda kwa mama tula napiga na ugali kisha naelekea kwa wile kushushia japo kamoko baridi, ichenjezya noma mwakatuuuukooo:A S thumbs_up:

Hahahaa... umenifurahisha ndugu, nilikuwa sometimes likizo ikifika mida ya jioni tunajisogeza na kampani yangu pale kasoko mjinga juu ya Ichenjezya Primary tunatafuna mahindi ya kuchoma mpaka basi. Wapi Mzee wa fund..!!?
 
Last edited by a moderator:
mkuu Mi nimesoma minazi mirefu Primary hapa banana, Secondary Nikapiga Juhudi G/mboto Chuo UD, Sasa hivi nakula vumbi mtaani. Sasa vwawa na Mjini wapi na wapi

Mh!haya mkuu......,bt hope ur out of our topic!
 
Mbozi yenyewe tangu enzi zile mpaka leo hii iko vilevle hakna mabadliko yoyote yale.Ukpta shimon kule ndo choka mbaya knoma.Yann kujizeesha kuishi vwawa iliyochoka kiac kile niheri ushi TDM boda atleast inasogea mbele.So mnaipamba vwawa haina lolote,kuwaza kuish vwawa ni umburula mazee,mpango mzima DSM.

We didn't compare vwawa na Dar mkuu,Dar ni kimbilio la kila mtu,coz tumesoma na kazi tumeanzia Dar,hope ur out of our topic too!
 
Kwa hali ya mazingira na wepesi wa maisha nenda Rungwe kama ni mjini, kama unapelekwa kijijini nenda Mbozi. Labda taja wamesema mahali gani specifically nazijua vema wilaya zote hizo mbili.
Mkuu ni kwenye halmashauri za wilaya husika. sorry for late reply.
 
Back
Top Bottom