Kwa waliooa tu

Kwa waliooa tu

Habarini wakuu?

Leo na swali dogo ningependa kila mtu ajibu kwa ubnafsi wake yeye kama yeye

Je, ni sahihi kuoga na mke wako bafu moja nyumba za kupanga? Yaani bafu Public kwa walio panga nyumba fulani?

Maana mara kadhaa nimempinga wife na kuzozana nae juu ya yeye kupenda hii tabia, Kwa upande wangu sizani kama hii ni adabu.
Inategemea na watu wa aina gani,na wangapi mnaokaa nao nyumba moja,

California love
 
Mkuu,
anakukumbusha mkajenge ili mpate nafasi ya kujiachia.
 
Mkeo kama hujamkuta bikir tambua aliekuwa nae kabla walikuwa wanoga bafuni na kuna meengi yalikuwa yanafanyika huko bafuni,cha muhimu subili mida ya saa 4ucku mwambie twende kuoga wote na ukifika huko mnyanduane kichuma mboga unajua kufanya tendo sehemu ya kuiba iba NI raha sana,tena mazingira tofauti na kitandani jalibu uweone
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Blaza hii ndoa ngoja nimuulize wife ina umri gani, maana wanawake ndio huweka kumukumbu ya haya mambo.
Kweli kabisa blaza! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanaume huwa tuna mambo mengi ya kufanya hatuwezi kuweka kumbukumbu za vitu ka hizo!
 
Aah blaza mie sina huo muda aise
Si unajua sisi wanaume wa kinyakyusa tulivyo wababe hatunaga muda wa kuonesha mahaba ya namna hiyo kwa wake zetu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Habarini wakuu?

Leo na swali dogo ningependa kila mtu ajibu kwa ubnafsi wake yeye kama yeye

Je, ni sahihi kuoga na mke wako bafu moja nyumba za kupanga? Yaani bafu Public kwa walio panga nyumba fulani?

Maana mara kadhaa nimempinga wife na kuzozana nae juu ya yeye kupenda hii tabia, Kwa upande wangu sizani kama hii ni adabu.
Wana JF ni watu...
1. Wenye magari
2. Kazi nzuri
3. Nyumba.

Then HAWAWEZI KUJIBU...

#YNWA
 
Hahah
Mkeo kama hujamkuta bikir tambua aliekuwa nae kabla walikuwa wanoga bafuni na kuna meengi yalikuwa yanafanyika huko bafuni,cha muhimu subili mida ya saa 4ucku mwambie twende kuoga wote na ukifika huko mnyanduane kichuma mboga unajua kufanya tendo sehemu ya kuiba iba NI raha sana,tena mazingira tofauti na kitandani jalibu uweone
 
Back
Top Bottom