Kwa waliooa tu

Youngstunna

JF-Expert Member
Jul 5, 2016
229
250
Habarini wakuu?

Leo na swali dogo ningependa kila mtu ajibu kwa ubnafsi wake yeye kama yeye

Je, ni sahihi kuoga na mke wako bafu moja nyumba za kupanga? Yaani bafu Public kwa walio panga nyumba fulani?

Maana mara kadhaa nimempinga wife na kuzozana nae juu ya yeye kupenda hii tabia, Kwa upande wangu sizani kama hii ni adabu.
 

Mvumbo

JF-Expert Member
Aug 20, 2015
1,928
2,000
Tatizo halipo upande wa adabu ila tu kuvumilia macho ya watu na masengenyo yatakayoanza, ila kwa kuwa hatuishi kwa kufuata maneno ya watu...ni vema ukamridhisha wife maana kwa wanawake vitu vidogo kama hivyo kwao huwa ni vikubwa.
 

Ligogoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2010
3,313
2,000
Sijakuelewa, umempiga mkeo sababu ya yeye kutaka/kupenda kuoga na wewe?
 

Ligogoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2010
3,313
2,000
Tatizo halipo upande wa adabu ila tu kuvumilia macho ya watu na masengenyo yatakayoanza, ila kwa kuwa hatuishi kwa kufuata maneno ya watu...ni vema ukamridhisha wife maana kwa wanawake vitu vidogo kama hivyo kwao huwa ni vikubwa.

Inategemea zaidi na muda, huwezi kuingia na mkeo bafuni muda ambao watoto wanacheza na watu wamekaa hapo uani!

Nilikuwa naoga na wife asubuhi tuwahi kazini na kuokoa muda wa kujipanga! Kikubwa msilete mbwembwe mkachelewesha wengine, ogeni fasta tokeni. Majirani watawapenda na kuiga!

Usiku, muda ambao mnataka kwenda kulala ndiyo mzuri na watoto na wapambe washalala ndiyo mnakwenda kupiga mbizi.

Kuna neno hapo?
 

Youngstunna

JF-Expert Member
Jul 5, 2016
229
250
Inategemea zaidi na muda, huwezi kuingia na mkeo bafuni muda ambao watoto wanacheza na watu wamekaa hapo uani!

Nilikuwa naoga na wife asubuhi tuwahi kazini na kuokoa muda wa kujipanga! Kikubwa msilete mbwembwe mkachelewesha wengine, ogeni fasta tokeni. Majirani watawapenda na kuiga!

Usiku, muda ambao mnataka kwenda kulala ndiyo mzuri na watoto na wapambe washalala ndiyo mnakwenda kupiga mbizi.

Kuna neno hapo?
Sawa sawa mkuu nimekupata kwa ufasaha.
 

Espy

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
69,471
2,000
Mie mke wangu tunaoga tu.
Majirani watajuaje sasa kuwa tuna mahaba mazito?
 

Amoxlin

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,791
2,000
Ni jambo la kawaida sana ila muhimu kuangalia mazingira msiwabugudhi wengine.
Kama mazingira mabovu jimwageni night kali
 

Joseph lebai

JF-Expert Member
Jul 19, 2017
4,808
2,000
Mtachukua mda mrefu bafuni, sio vizuri ila nyumba yenu poa, kila sehemu ya mwili inasuguliwa kwa ufasaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom