Katika siku uliyoongea ovyo ni leo, em endelea kunywa zilizobakia.Mwanaume kama hutumii kilevi naona kama una mapungufu.
Hii hali pia hunitokeaga
Na vingine mkuu unatuficha unavyogawa.Daaaa! Pombe napenda coz huwa nikilewa nagawa bia nakuwa na huruma
Sent using Jamii Forums mobile app
Walokole mna taabu ya kukariri kifungu kimoja hebu Kumbukumbu la torati 14: 26Mithali 31:6-7 'Mpe kileo yeye aliye karibu na kupotea; Kampe divai yeye aliye na uchungu nafsini. Anywe akausahau umaskini wake; Asiikumbuke tena taabu yake.'
Umenikumbusha jamaa yangu moja, yeye 3 tu, ataongea mpaka utamkimbia maana kukudhaklilisha ni dakika 0Daah kuna mwenzangu akishafkisha beer ya 4 tu anaanza kulia
Kosa ukimbembeleza anyamaze ndio anazidi hasa kulia kwa machungu na kwa hisia hadi kwikwi juu[emoji1321]
Wengi wanakuwa na majungu sana na busy sana kufuatilia mambo ya watu.Kivipi mkuu
Hamna noma mkuu nawe agiza soda huko uliko.Katika siku uliyoongea ovyo ni leo, em endelea kunywa zilizobakia.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu tunafananaDaaaa! Pombe napenda coz huwa nikilewa nagawa bia nakuwa na huruma
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe utaumia,... Pombe haikufai, acha!Mimi ilikua nikishalewa nakua na nguvu sana kupigana.naanza na wewe tuliekwenda wote mpaka kieleweke.ila nikaona upuuzi nikaacha
Sent using Jamii Forums mobile app
Daah! [emoji16] [emoji16] [emoji16]Saa yangu ya kulala nakushukuru baba kwani umenipa mema dhambi moja nimetenda nimemaliza chupa mbili za wine lakini dhambi hii haipo kwenye kumi. Sijatukana, sijaacha kumpikia wandani msosi, sijasahau majukumu yangu na nimekukumbuka kuwa wewe ndiyo uliyeniumba. Naomba baba we kesho unipe uwezo ninunue vingine viwili na nizidi kukutukuza kupitia JF ila situkani, silewi, sisahau majukumu yangu na naona maisha ndo yanasonga. Life is too short enjoy it if you can. Mennnnnn.