Kwa walevi: Hali ipi hukutokea ukishalewa?

Kwa walevi: Hali ipi hukutokea ukishalewa?

Feeling good.
Much confident.
Sense of humour.
Stonger,Patronizing, Cherished.

Mtungi (pombe) mara kwa mara hunifanya kuwa Diplomat....!!

Kusuluhisha, kuwaweka pamoja walio/wanao gombana..

Sijawahi kujutia katika unywaji wa Pombe, kama nitaharibu basi ni 00.1%

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pombe inaleta

- Confidence
- Inachangamsha mwili
- Inaondoa mawazo kwa muda
- Inaleta connection na kupata marafiki wengi
- Inaleta na kufanikisha madili makubwa mjini
- Unaweza kupata mawazo ya biashara kwenye pombe
- Walevi ndio watu wanaoongoza kujadili NCHI IPOELEKEA KISIASA NA KIUCHUMI.

Nilikuwa na jamaa yangu mmoja mimi mlevi sana yeye haonji hata kidogo, ila kila mwezi kuna magazeti/Magazine yake huwa anayapenda na moja likiuzwa 15,000 nadhani na anaweza kununua hadi saba au nane wakati mimi nakunywa kama mara kumi tu kwa mwezi na huwa ni bapa la 7500 per day ambayo ni sawa na 75,000 na kanyama nusu 4,000 ambayo ni 40,000. Total ni kama 115,000= per month. POMBE SIO HASARA.

Au angalia waumini hasa wakilokole michango wanayopigizwa makanisani uijumlishe ndio utajua POMBE NI FAIDA KUBWA TU HASA KWENYE CONNECTION.
 
[emoji87] mimi nakua natabasamu tu kama niko jukwaa la miss ufilipino.

PrincessAnne nakuomba uibadili hio pic ya Avatar yako[emoji1317][emoji1317]
Nikiwaga tungi hlf nkiingia humu kisha
Nikiona jina la PRINCESSANNE kwa pembeni nikiiona tu hio Avatar hua naham hata nipasie simu[emoji17]
Daahh!!hio avata na alivotoa mimacho ka anapuliza moto[emoji13]
 
Daah kuna mwenzangu akishafkisha beer ya 4 tu anaanza kulia
Kosa ukimbembeleza anyamaze ndio anazidi hasa kulia kwa machungu na kwa hisia hadi kwikwi juu[emoji1321]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom