Kwa wale wenye haraka, hii mambo inafanyika Ugaibuni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wenye haraka, hii mambo inafanyika Ugaibuni

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 12, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikifuatilia picha unazopost, ninachokuta kwenye walls zako ni picha za ajabuajabu sijui unazitoa wapi? Hata hivyo nakupongeza kwa ubunifu. Big up!
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni suicide au wanaranba koni yenye umbo la mguu wa kuku?
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Thanks Mkuu
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwanini Wanawake wote wamefunga macho? Nahisi wanahisia tofauti kabisa na kile wlichikiweka midomoni.
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    tisha toto
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwa wenye haraka, unaweza fuata hawa jamaa
     
  9. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,619
    Trophy Points: 280
    Sio tuu wamefunga macho, bali ungeona huo mkono wa pili, uko wapi na unafanya nini, ndio ungeelewa hizo ni dildo zenye umbo la pisto, kule mbele sio mtutu ule, ni mtutu wa zile bunduki nyingine!.

    NB. Thread kama hizi, ndio unaiona umuhimu wa kuwa na ID nyingine ndipo nichangie nikiwa huru!.
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,954
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    ...aku, mie sina haraka...
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    chokoleti hizo.
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    mia mkuu tena za bastola? ukikwama kidogomunastuka labda ni risasi
     
Loading...