Kwa wale wapenzi wa series ya DA VINCI'S DEMONS

Kwa wale wapenzi wa series ya DA VINCI'S DEMONS

orangutan

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Posts
756
Reaction score
775
Kama wewe kweli ni mpenzi wa series na muvi kali zilizotoka kuanzia mwaka jana na mwaka huu utakuwa umefanya kosa kubwa sana la kiburudani kama hujaitafuta, ukaketi ukatulia na kuitupia jicho hii series kali ya Da VINCI'S DEMONS. Nilipoiona hii series kwa mara ya kwanza nilijua labda ndo zile muvi za kitoto za mazombi na madracula, lakini punde tu nilipoicheki episode ya kwanza nilishindwa kuvumilia kuvumilia nikajijuta naifuatilia with great enthusiasm mpaka nilipoimaliza season 1. Nikaitafuta season ya pili fasta nayo pia nikaicheki na kuimaliza. Nikawa naisubiri kwa hamu kubwa sana season ya tatu, lakini with great disappointment sijaelewa kilichowasibu hawa jamaa mpaka wameshindwa kuimalizia season three- maybe wameogopa ku-expose siri nyingi behind papacy and the entire Roman Catholic Religion!

Da Vinci's Demons is a historical fantasy drama series that presents a fictional account of Leonardo da Vinci's early life. The series was conceived by David S. Goyer and stars Tom Riley in the title role. It is developed and produced in collaboration with BBC Worldwide and is shot in Wales, United Kingdom. The series has been distributed to over 120 countries.

The show follows Leonardo as he is implicated in the political schemes of the Medici and Pazzi families and their contrasting relationships with the Catholic Church. These events occur alongside Leonardo's quest to obtain the Book of Leaves as he finds himself entangled with a cult known as the Sons of Mithras.

The series premiered in the United States on Starz in April 12, 2013, and its second season premiered on March 22, 2014. The series has been renewed for a third season, which will premiere on October 24, 2015. On July 23, 2015, Starz announced ahead of the third season premiere that the show had been canceled.

Licha ya kuishia season ya pili, hii series wadau usikubali kusimuliwa au kuipotezea. ina-expose vitu vingi sana kuhusiana na Rome and their papacy reign. Unless that is wrong, sioni ajabu hawa jamaa kushindwa kutoa season ya tatu ambayp najua sio kwasababu ya financial constrains bali ni kwasababu ya the truth kuwa kama ingetoka ingeweza kuexpose uovu mwingi and religious propaganda from the great church of Peter!
davinci.jpg
 
Niliangalia season 1 kiasi alafu nikajikuta nimeipotezea. Ngoja nitafute nyingine chache kuona kama ntashawishika kuimalizia au la.
 
Uongo mwingi hii series.Afadhali kuangalia Marcopolo
 
Mkuu unajua maana ya fiction ? Au basi tu unapenda conspiracy theories ambazo watunzi wanatumia kuwateka watazamaji?

Hakuna mtu wa kuzuia series yoyote in this day and age... kama series ikiwa cancelled basi jua imekuwa flop na watu katika demographic iliyokusudiwa hawaangalii tena hence it does not make money and sponsors hawapati targeted viewers
 
Mkuu unajua maana ya fiction ? Au basi tu unapenda conspiracy theories ambazo watunzi wanatumia kuwateka watazamaji?

Hakuna mtu wa kuzuia series yoyote in this day and age... kama series ikiwa cancelled basi jua imekuwa flop na watu katika demographic iliyokusudiwa hawaangalii tena hence it does not make money and sponsors hawapati targeted viewers


i doubt it... hii series iko njema sana mkuu. anyway, you have given me something to ponder.. Maybe you are right, or completely wrong!
 
i doubt it... hii series iko njema sana mkuu. anyway, you have given me something to ponder.. Maybe you are right, or completely wrong!

Series kuwa cancelled haimaanishi kwamba ni mbaya..., bali inamaanisha kwamba zile target za studio hazikufikiwa (live viewers) inawezekana ikawa iliwekwa kwenye slot yenye competition ya series nyingine, au wale watu waliotegemea wawe wanaangalia (waliolengwa kutokana na sponsors preferences) hawakufikiwa..., ndio maana kuna series nyingi zimekuwa cancelled ingawa watu wengine walikuwa wanazipenda sana..., au series imekuwa cancelled na studio moja ila ikanunuliwa na studio nyingine ikaendelea...

But my point is this is fiction..., na kama ingekuwa ni money making kwa studio hakuna mtu wa kuizuia isiendelee unless kama ingekuwa inatoa kashfa na kuvunja sheria either kuwa racist, antisemitism au kwa namna moja au nyingine kuvunja sheria yoyote na hapo ungesikia kwamba watu fulani wamefungua lawsuit
 
Back
Top Bottom