Kwa wale wanaotembea na waume za watu

Kwa wale wanaotembea na waume za watu

Status
Not open for further replies.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] kweli you are just a wasted sperm si bora tu mzee wako angetumia condom na ungekua flashed down the toilet..SIJAMLAZIMISHA mtu asichepuke kwa wale tu ambao wamechoka kutumika na waume za watu ndo wafuate ushauri...Wengne mnaweza kuendelea...na siku nyingne usikurupike idiot.

Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee nakuelewa sana mkuuu , majibu yako ni kuntu na kweli umeelimika ...
Asiyeuelewa huu Uzi hawezi kuelewa maana yako.


Mdada hujaolewa , miaka nenda miaka rudi unatembea na wanaume wenye wake zao ,,,eti kisa mbunye yako tamu ,,,, bila kujua mwisho wewe ndo utapoteza tuuu nayeye atabaki na mkewe ,,wakati huo kakutumia miaka mitano namtoto kakuzalisha au umetoa mimba km Tatu ,,, bila kujua umri umeenda,, bila kujua kutembea naye tu huyu mwanamme ulijinyimanfursa ya mwanamme alokua anakupenda na anaitaji akuoe !!! . this is a shame !!!!!.

Nibora ufanye hayo either ndio maisha ulochagua kwamba hutaki kuolewa lkn utatembea nawaume zawatu ..nahii sio kweli hamna mwanamke asopenda kuolewa unless anatatizo.

Or uwe umewahi kuolewa mmeachana then hutaki kuolewa tena lkn pia unahitaji mwanamme ambaye atakusaidia kimaisha nakutimiza mahitaji yakimwili .

Lkn kwadada ambao hawajaolewa nawawaza kuolewa lkn wanatembea na wanaume za watu eti kisa ana mbunye au kutafuta urahisi ...
Then you a loser ,a big loser a big big loser ,, BTW ktk mahusiano mwanamke ndio mpotezaji zaidi..


Mie nadhani somo lako wamelielewa vzuri sana ,, nawanaokupinga Wenda umewagusa sana ..naukitaka kujua ,,, nenda kwenye komenti inayokupinga kisha bonyeza kitufe cha walio likes alafu angalia walolike !!![emoji23] [emoji23] [emoji23] .

In psychology tunaelezwa MTU hupendezwa na akifanyacho.teheeee.

Ktk nchi ya vipofu mwenye chongo ni mfalme.
 
Aisee nakuelewa sana mkuuu , majibu yako ni kuntu na kweli umeelimika ...
Asiyeuelewa huu Uzi hawezi kuelewa maana yako.


Mdada hujaolewa , miaka nenda miaka rudi unatembea na wanaume wenye wake zao ,,,eti kisa mbunye yako tamu ,,,, bila kujua mwisho wewe ndo utapoteza tuuu nayeye atabaki na mkewe ,,wakati huo kakutumia miaka mitano namtoto kakuzalisha au umetoa mimba km Tatu ,,, bila kujua umri umeenda,, bila kujua kutembea naye tu huyu mwanamme ulijinyimanfursa ya mwanamme alokua anakupenda na anaitaji akuoe !!! . this is a shame !!!!!.

Nibora ufanye hayo either ndio maisha ulochagua kwamba hutaki kuolewa lkn utatembea nawaume zawatu ..nahii sio kweli hamna mwanamke asopenda kuolewa unless anatatizo.

Or uwe umewahi kuolewa mmeachana then hutaki kuolewa tena lkn pia unahitaji mwanamme ambaye atakusaidia kimaisha nakutimiza mahitaji yakimwili .

Lkn kwadada ambao hawajaolewa nawawaza kuolewa lkn wanatembea na wanaume za watu eti kisa ana mbunye au kutafuta urahisi ...
Then you a loser ,a big loser a big big loser ,, BTW ktk mahusiano mwanamke ndio mpotezaji zaidi..


Mie nadhani somo lako wamelielewa vzuri sana ,, nawanaokupinga Wenda umewagusa sana ..naukitaka kujua ,,, nenda kwenye komenti inayokupinga kisha bonyeza kitufe cha walio likes alafu angalia walolike !!![emoji23] [emoji23] [emoji23] .

In psychology tunaelezwa MTU hupendezwa na akifanyacho.teheeee.

Ktk nchi ya vipofu mwenye chongo ni mfalme.
Thank you.Nawashanga wanapiga piga makelele kwa kujipa moyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao wanawake ambao wapo stuck kweye hiyo hali wanaweza kuchukua maamuzi magumu.

Kulea hao watoto kama wanao na pia kuanza maisha mapya kama wanawake ambao hawajaolewa.

Mtoto akikua utamwambia kuwa ana ndugu zake wapo sehemu Fulani, ujitahidi kumsomesha mwanao kwani ni elimu tu ndiyo itakuwa silaha yake ya kuishi maisha mazuri hapa duniani.

Elimu ya kutosha, kujiamini, ajira ya kuaminika, ujasiriamali wa kueleweka, nyumba ya kuishi (sio ya kupanga wala chumba cha kupanga) gari ya kuendesha mwenyewe na akiba ya kutosha benki, havitakusumbua mwanamke ambae ni mlimbwende na wa kuvutia.

Bila haya mambo basi mwanamke upo "Vulnerable ", na kisheria hutambuliki katika kutafuta haki zako na mtoto ambae umetafuta na huyo mwanamme.

Kwani uamuzi wa kuwa na mtoto ni wa mwanammke.

Ni wakati wa mwanamke kujitafakari kama kweli unataka kujiondoa kwa mwanamme mwenye mke na familia yake au unataka kuendelea kuwa kuku wa pembeni au side-chick.
 
Thank you.Nawashanga wanapiga piga makelele kwa kujipa moyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Ata wasikusumbue hao , somo limeleweka tena vyemaaaaaaa yaan wamekuelewa sana ,,,ila siunajua kawaida ya mwanadamu huwa ningumu kukubaliana na ukweli tena hasa ukweli niukweli usomfurahisha !!! Kwaiyo kwanza nakuoa pongezi kwa huu Uzi ,,kiukweli napenda sana mwanamke akiwa na POSTIVE MIND LIKE YOU !!! Yaaan huwa napenda sana kumuona mwanamke anakua strong independent na open minded km wewe !! Mwanamke ambaye anaona anaweza kusimama nakuishi bila kumtegemea mwanamme !!!.nahii mambo ya kutegemea wanaume yamemfanya mwanamke wakitanzania kua kiumbe dhaifu ,,kisicho nahaki ,,kinachoonewa ,, unapata mimba unalazimishwa uitoe nahuna jinsi ,,, mwanamke unaonewa unakandamizwa ,,yote haya nisababu mnajiona hamuwezi kufanya maisha bila mwanamme .


Binafsi nakupongeza sana ,, kiukweli huu niuuzi ambao naupa 100% rating approval kwangu . you are postive ,, understanding,, determined ,decided and practical .

Ningefurahi km kila siku ungeandika nyuzi km hizi all in all to free woman ,, huwa naumia sana when she is not value herself ,
majuzi kati nmekutana na Mdada nilisoma naye Advance ,yule Mdada nishombeshombe LA kiarabu hawa watabora ,, ebwana tukiwa Advance nimschana ambaye alikua kitembea na mameneja wa benki ,shulen analetwa na range ,,, akaja kufel bado akaendelea ,,saiv kazalishwa watoto wawili ,baba tofauti ,,, majuzi nakutana naye hospital aisee kachokaaaaa kachakaaaaaa........... Lkn kumbe wakati anafanya hayo alijua akijizibia fursa na mwanamme mwingine alohitaji kumuoa .

"Woman value is dymic ,it change " wako api akina sinta ,,ray c ,,johar ??? Mmmhhhh .

Aiseee Big up sana mkuu ,,yaan Big up !!.
km umeolewa then mumeo anabahati.

kam hujaolewa ,, make sure unaendelea kua postive humu humu Jf atakuja .

Unajua wanaume waoaji Mara nyingi humsoma MTU kwanza ,,namoja yanguzo pekee yakumsoma MTU nikupitia Mawazo na kile anachokizungumza ,anachokishabikia..

Once again big up ,,big up and shout out to you !!.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom