salthanks
JF-Expert Member
- Aug 5, 2016
- 3,284
- 6,862
Hahahaaaa umenifanya chambo...huo moto wa kuotea mbali ndugu yangu...ukifika kwao unakumbana na mzee IGPMkuu hebu anza wewe afu utupe mrejesho...
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaaaa umenifanya chambo...huo moto wa kuotea mbali ndugu yangu...ukifika kwao unakumbana na mzee IGPMkuu hebu anza wewe afu utupe mrejesho...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahaaaa umenifanya chambo...huo moto wa kuotea mbali ndugu yangu...ukifika kwao unakumbana na mzee IGP
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]Kuanzia page ya kwanza ....
Leo nimepata kamusi ya matusi...
Ole wake mtu anitusi...
naona ushuzi unamtoka!Leo ' umeuvagaa ' Dada hivyo vumilia tu upewe ' dozi ' yako stahiki na mujarab kabisa.
Mada haijabalance? Kwan nimekuja kubalansisha hapa ? Does this look like a chemical equation Mpaka ibalance?...wewe anzisha kathread kako huko ukabalansishe# usinipangie babu# narudi[emoji124] some people can be so funny abegooooo...balance my foot...do you know what balance is? Kwikwikwi
Sent using Jamii Forums mobile app
Ushuzi tena[emoji13] [emoji13] [emoji13] its not your fault that your father didnt use condom on your mother....sasa kwa point ipi wewe kujiita mwanaumenaona ushuzi unamtoka!
utatembeza xn hy nyap iliyovunda!Ushuzi tena[emoji13] [emoji13] [emoji13] its not your fault that your father didnt use condom on your mother....sasa kwa point ipi wewe kujiita mwanaume
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama imekuuma meza mkasi..sawa dogo?Ahahaha penyewe hapo. Anyway na Ka English kako ka maji ya kunywa usijali Umesikika kuwa wachukuliwa mume. Mchepuko ni Dili maana mkizaa mnakuwaga viburi KAZI UNAYO![]()
![]()
![]()
Maskini imekuuma? Pole....afu siku nyingne ujifunze kutafta watu unaoendana nao Sawa? Hata kimawazo? Au ngoja nikusaidie size yako ni akina James delicious kama humjui ulizia tu hata hapa jf. Aya shogangu usiku mwema[emoji8] [emoji8] [emoji13] [emoji13] [emoji13]utatembeza xn hy nyap iliyovunda!
Aya umesikika japo sina muda wa kusomaKila mwanamke ana nafasi sawa kwa mwanamke yeyote yule ndo maana hata hous girl anaweza kumtoa mama wa nyumba kwenye ndoa anayekaria kuremba kucha na kuchati.
Awe na mke au asiwe nae atajijua yeye na hali yake sitaki hata kujua akiwa kwangu sifanyi kosa bora anasababisha mambo yanaenda na ananitoa stress na depression. Tuendelee kuvumiliana na kubanana tugawane riziki, Wanawake mapendo shoga," Pambana na hali yako", jiulize kwa nini kakuacha na kaja huku nje. Akupost asikupost hizo ni mbwembwe tu cha msingi tunagawana posho mummy.
[emoji8] [emoji7] [emoji324] [emoji322] [emoji323]Wengine mtajibiwa kesho.Kwa wale wenye matusi bila kujua kosa langu ni lipi nishasema siwaachi aya pangeni foleni nitawakuta...Narudia soma Uzi vizuri ukikugusa take it and thank me later ukiona hauna maana niachie mashairi yangu sitaki ushauri uchwara...usiku mwema
Sent using Jamii Forums mobile app
Poa na hongera kwa kipaji cha kuelewa maandishi bila kusoma ni cha kipekee