hahahaha kuna ndoa siku hizi au hiyo mikaratasi mnayojiliwaza nayo mume wa mtu maumbile yake yanajulikana mpaka na house girl ebu kwendeni huko. mtu mpaka aweze kutanua miguu ina maana hajui afanyalo hiyo advice wapege hao wanao wahusuYaani unatia aibu siwezi hata kubishana na mtu kama wewe.....you act cheap and think so cheaply...eti mume wangu hiyo ndoa ulifunga wewe?.Wanawake wengine em jifunzeni kujiheshimu hata kwa kufake.So unakuja hapa kutetea nini sasa? Yaani huna hata point you are rubbish...Nishakwambia nyie wadangaji sina time na nyie am talking to some sweet girls willing to change not to cheap prostitutes like you.
Sent using Jamii Forums mobile app