Kwa wale wa mzumbe university | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa mzumbe university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Siraj, Oct 9, 2012.

  1. Siraj

    Siraj Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wote mliochaguliwa mu wameishatoa allocation for accomodations xo angalieni mapema kama jina halipo jipange kulipa off campus maana ni gharama....na pia wametoa unatakiwa kulipa kiac gan kama ada na michango mingine kulingana na mkopo uliopewa.....for more info tembelea web ya chuo
     
  2. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,231
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    asante kwa taarifa mkuu
     
  3. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karibu 2wapokee
     
  4. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Duuuuuuuuu...sasa hapa wale Tuliokosa Room cjui itakuwaje.?maana Off Campus zenyewe zpo mbali.
     
Loading...