Kwa Wale Wa Chrismass Mwaka Huu ..

Msherwa

JF-Expert Member
Aug 4, 2012
1,338
2,000
Habari Kutoka Yelusalem
Mnataarifiwa kwamba hakutakuwepo na sikukuu ya Chrismass mwaka huu kutokana na kwamba mama Mariam amechoka kuzaa kila mwaka hivyo kaamua kutoa mimba. Hivyo uwatarifu wote wanaojiandaa na sikukuu hiyo, na Mungu atakubariki!
 

tusi

Member
Nov 16, 2012
5
0
Duh asee itatuatjiri hii kitu mambo ya pilau's,outing's,heshima majumbani 2takosa mungu ampe nyingine kabla mambo hayajaharibika
 

Kamkuki

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
1,428
2,000
kwenu sasa wapenda sherehe zisizowahusu!.................. mtakonda
 

Architect E.M

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,107
2,000
ivi kumbe kila ikifika birthday ya mtu ni sawa na amezaliwa upya????? Au ni kumbukumbu ya siku ya kuzaliwa????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom