Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,116
- 64,148
- Thread starter
- #21
Alieyetumia sahani ya plastiki au ya kioo kula wali maharage, ni yupi aliyefurahia chakula vizuri?Kwenye k.
Alieyetumia sahani ya plastiki au ya kioo kula wali maharage, ni yupi aliyefurahia chakula vizuri?Kwenye k.
Muhimu tuzuie hisia zetuUtapata tabu sana
Utanunua visinia mpaka uta bankruptMuhimu tuzuie hisia zetu
Wamemaliza visalio vyangu, baada ya kuishiwa wamenikimbiaUtanunua visinia mpaka uta bankrupt
Na walishaona ni hali ya kawaida kabisa.Wanawake wamekuwa ombaomba hawana aibu yaani wanahisi pesa za mwanaume ni za kugawa tu.
Yaani akiona unaendesha gari na umejenga basi anajua una hela ya kuchezea. Kutwa kuombaomba tu mara leo laki, kesho laki mbili.
Wanawake majambazi wanao jiingiza kwenye ndoa maisha yote ya ndoa/mahusiano wao wana lalama tu.Totoz wanataka uhakika wa maisha; wale milo mitatu mizuri, wavae vizuri, wanywe vizuri, waishi sehemu ya uhakika, uwape shoo vizuri.
Ukifanikisha haya yote, muda wote utakuwa unaitwa baby na majina matamu matamu unayoyajua, pamoja na kupigiwa simu au kutumia jumbe kila wakati ili asije akaibiwa.
Mimi napambana na wakwangu hapa mtaani.
Kwao mahusiano ni ajiraKwa ufupi, kuwa mwanamke ni kama kuwa disability fulani hv hvy anamtegemea mwanaume ili kuishi 😎
Walishajitengenezea mazingira ya wao kuwa tegemezi.