Kwa wale mliowahi kukaa tabora ivi mnyamwezi halisi anatokea wapi ?

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,605
2,000
Tabora ni mkoa wenye makabila mengi lakini makabila makuu yanayopatikana tabora kuna

Wanyanyembe hawa wapo tabora mjini hawa inasemekana ni jamii ya wamanyema tokea Congo

Wasumbwa hawa wapo urambo, kaliuwa,
Ulyakula,kalemela hawa inasemekana ni jamiii ya Watusi wenye asili ya Rwanda, burundi na Uganda.

Wakonongo hawa wanatokea sikonge hawa asili yao ni wafipa waliotokea sumbawanga wakalowea tabora

Wakimbu hawa wapo nzega, igunga na wilaya ya uyui hawa inasemekana wametokea jamii ya wasukuma na wanyairamba walliolowea ukoo

Wadakama hawa wapo urambo, tabora mjini , usoke pia hawa inavyosemekana ni jamii ya wabembe waliotokea Congo

Sasa katika yote mnyamwezi halisi anatokea wapi hapa kuna kaubishani flani
 

NDUKI

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
3,086
2,000
Mie naomba picha tu kwa atakayebahatika kuwa nayo ya Mnyamwezi halisi kabisa.

Angalizo :

Naomba awe mdada tafadhali. Ahsante.
 

BlackPanther

JF-Expert Member
Nov 25, 2015
7,531
2,000
Moja ya kabila ambalo baadhi yao wanafiki sana, ni watu wa maneno maneno...kumfitinisha mtu kwao ni jambo la kawaida mno...nachowapendea ni wastaarabu...


Wachagga pia wapo baadhi yao wanakatabia kama wanyamwezi.
 

NDUKI

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
3,086
2,000
Mie naomba picha tu kwa atakayebahatika kuwa nayo ya Mnyamwezi halisi kabisa.

Angalizo :

Naomba awe mdada tafadhali. Ahsante.
Hahahaaaa

Kwa niaba ya maktaba nimefanikiwa kuzipata hizi aisee...! Ahsante.

Screenshot_20190926-141218.png
images (18).jpeg
Screenshot_20190926-141517.png
tasnia ya bongo movies.jpg
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,653
2,000
Mimi niliwahi kumsikia Hayati Chifu Abdala Fundikira wakati wa uhai wake alipokuwa akihojiwa na TVT wakati huo.

Alisema wao Wanyanyembe asili yao wametokea Uziguani leo hii Mkoa wa Tanga.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
11,961
2,000
Wanatokea mitaa ya mwanza road,rufita,ipuli,isevya na ngoma sakasi
Tabora ni mkoa wenye makabila mengi lakini makabila makuu yanayopatikana tabora kuna

Wanyanyembe hawa wapo tabora mjini hawa inasemekana ni jamii ya wamanyema tokea Congo

Wasumbwa hawa wapo urambo, kaliuwa,
Ulyakula,kalemela hawa inasemekana ni jamiii ya Watusi wenye asili ya Rwanda, burundi na Uganda.

Wakonongo hawa wanatokea sikonge hawa asili yao ni wafipa waliotokea sumbawanga wakalowea tabora

Wakimbu hawa wapo nzega, igunga na wilaya ya uyui hawa inasemekana wametokea jamii ya wasukuma na wanyairamba walliolowea ukoo

Wadakama hawa wapo urambo, tabora mjini , usoke pia hawa inavyosemekana ni jamii ya wabembe waliotokea Congo

Sasa katika yote mnyamwezi halisi anatokea wapi hapa kuna kaubishani flani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom