Kwa wale mliofanya Aptitude Test ya PSPF


S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
608
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
608 3 35
Wanabodi,

Habari nilizozipata hivi punde ambazo bado sijazithibitisha zinasema ile "Aptitude Test" iliyofanyika Jumamosi iliyopita kwa ajili ya nafasi mbalimbali za kazi zilizotangazwa na PSPF ilikuwa ni geresha tu na kwamba nafasi hizo tayari zimeshajazwa na wahusika wenye vi-memo kutoka kwa "wakubwa" wa "inji" hii! Inasemekana ugumu wa "test" hiyo ulilenga kuwaaminisha watahiniwa kuwa hata wasipochaguliwa basi wakubaliane na hali hiyo kirahisi!
 
N

Ngarenaro

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
312
Likes
0
Points
33
N

Ngarenaro

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
312 0 33
Acha kukatisha tamaa wenzako, kwani hata IFM hawajamaliza kusahihisha na kukabidhi matokeo, PSPF. Kama huna taarifa sahihi ni bora ukae kimya
 
M

madena

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
0
M

madena

Member
Joined Jul 21, 2012
24 0 0
hii habari ni kweli kabisa.pspf,ppf,nssf,lapf ni ngumu bila memo coz yametukuta
 
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
608
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
608 3 35
Acha kukatisha tamaa wenzako, kwani hata IFM hawajamaliza kusahihisha na kukabidhi matokeo, PSPF. Kama huna taarifa sahihi ni bora ukae kimya
Unafikiria sawa sawa kweli wewe? Ishu hapa ni kusahihishwa na kukabishi matokeo au ni kujaza nafasi zilizotangazwa? Hivi mtu anapokuambia kuwa lile zoezi ni geresha tu huelewi? Au mpaka tukuambie ktk nchi hii swala siyo matokeo ila kutangazwa kuwa mshindi? Kalaghabao!
 
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
818
Likes
189
Points
60
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
818 189 60
Acha kukatisha tamaa wenzako, kwani hata IFM hawajamaliza kusahihisha na kukabidhi matokeo, PSPF. Kama huna taarifa sahihi ni bora ukae kimya
Kuna watu sijui mumechelewa kuingia mjini?Unachoambiwa ni kweli ndo kinachoendelea ktk nch hii.mambo ya kujipa moyo katika vitu hvi ni sawa na kuamini kuwa mlima kilimanjaro ipo siku utaletwa dsm.Ndo nyie mnaowambia watoto wenu wasiende tuisheni mkidhan elimu ya sasa kama ya zaman.
 
G

GIUSSEPE

Senior Member
Joined
May 12, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
33
G

GIUSSEPE

Senior Member
Joined May 12, 2011
126 0 33
mambo ndivyo yalivyo...! lakini mambo yote hayo hayashindi kudra za Mwenyezi Mungu...Mungu akiamua kubadili mambo hivyo vimemo havitafanya kazi...! ipo siku...
 
iGodmanhustler

iGodmanhustler

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
616
Likes
272
Points
80
iGodmanhustler

iGodmanhustler

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
616 272 80
Mtihani mbona haukuwa mgum?
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
207
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 207 160
Hilo liko wazi kabisa!

Mimi najua mmoja kabisa ambae nafasi kashaikamata anasubiri siku tu ya kuanza kazi!

Hizo ni protokali tu ambazo lazma zifatwe!

Ila poleni

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,428
Likes
12,000
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,428 12,000 280
Acha kukatisha tamaa wenzako, kwani hata IFM hawajamaliza kusahihisha na kukabidhi matokeo, PSPF. Kama huna taarifa sahihi ni bora ukae kimya
Yaani unajipa moyo kua watasahihisha karatasi 5,000 kwa umakini na usahihi?
Kwa muda upi?
 
P

punjab

Member
Joined
May 23, 2013
Messages
39
Likes
22
Points
15
P

punjab

Member
Joined May 23, 2013
39 22 15
Watasahihisha kwa computa ndo teknologia ya ck hz hv @end of this wk IFM watakabidhi matokeo PSPF
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Haya mashirika yanamishahara mizuri sana?
 
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
1,952
Likes
6
Points
135
B

Benaire

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
1,952 6 135
hii habari ni kweli kabisa.pspf,ppf,nssf,lapf ni ngumu bila memo coz yametukuta
Jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza....inashangaza sana kuona wasomi wanaishi katika hearsays badala ya kuwa watu wa kutafuta ukweli "full truth" kama maana ya academician....
Hivi mtu mwenye mawazo haya asipochaguliwa nae analaumu....the problem is your low truth seeking capacity!
NB: Mdogo wangu amepata kazi this year LAPF bila kimemo (coz mtu anaemtegemea kwa network ni mimi tu) na anakula salary ya kutosha HQ Dodoma.
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
34
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
Jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza....inashangaza sana kuona wasomi wanaishi katika hearsays badala ya kuwa watu wa kutafuta ukweli "full truth" kama maana ya academician....
Hivi mtu mwenye mawazo haya asipochaguliwa nae analaumu....the problem is your low truth seeking capacity!
NB: Mdogo wangu amepata kazi this year LAPF bila kimemo (coz mtu anaemtegemea kwa network ni mimi tu) na anakula salary ya kutosha HQ Dodoma.
Benaire....naomba msaada hapo kwenye LAPF
 
herbsman

herbsman

Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
81
Likes
1
Points
13
herbsman

herbsman

Member
Joined Apr 29, 2011
81 1 13
una bikira ya mawazo na bila shaka una guilt conscious wakati mwingine sio lazima kuandika kama huna cha kuandika.Ukimywa ni njia bora ya werevu
 
M

madena

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
0
M

madena

Member
Joined Jul 21, 2012
24 0 0
Jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza....inashangaza sana kuona wasomi wanaishi katika hearsays badala ya kuwa watu wa kutafuta ukweli "full truth" kama maana ya academician....
Hivi mtu mwenye mawazo haya asipochaguliwa nae analaumu....the problem is your low truth seeking capacity!
NB: Mdogo wangu amepata kazi this year LAPF bila kimemo (coz mtu anaemtegemea kwa network ni mimi tu) na anakula salary ya kutosha HQ Dodoma.
mkuu me sipingi unachosema but ni vizuri ukaheshimu mchango wangu pia coz mimi haya yamenikuta na nayaona kila siku sijasimuliwa.
 
S

Starkwood

Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
60
Likes
7
Points
15
S

Starkwood

Member
Joined Apr 10, 2013
60 7 15
naamini sana katika vimemo.. ila guyz wapo watu wanaoingia katika hayo mashirika kwa juhudi zao wenyew (wana qualify).. kuna several people nawajua katika hayo mashirika hawajasaidiwa na mtu yeyote na wapo hapo wanafanya kazi.. so lets have hope, kama ipo ipo tuu.. tusikatishane tamaa kiac hicho wandugu
 
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
278
Likes
14
Points
35
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
278 14 35
Tatizo la vijana wa kitanzania tuna ndoto ya kufanya kazi kwa kuangalia majina ya taasisi mfano Bunge, LAPF, NSSF, Bandari, TRA, sigara, Bia, na mengine mengi wakati yamejaa udini, undugu, ukanda, siasa n.k wakati kuna taasisi ambazo ni nzuri na bora zipo maporini na zinahitaji wasomi zinabaki kushikiliwa na watu wasio na vigezo kwa sababu yetu wenyewe
 
O

Old Venom

Member
Joined
May 2, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
0
O

Old Venom

Member
Joined May 2, 2013
40 0 0
mambo ndivyo yalivyo...! lakini mambo yote hayo hayashindi kudra za Mwenyezi Mungu...Mungu akiamua kubadili mambo hivyo vimemo havitafanya kazi...! ipo siku...
Well said brother!!!big up!!!
 
C

CHIJANYE

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
343
Likes
43
Points
45
C

CHIJANYE

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
343 43 45
Mwenye macho.haambiwi tazama lakini ukweli memos.are.working
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653