Kwa wale mabinti pitieni hapa

Mkuu ubarikiwe saaana,tumsifu YESU Kristo!!!

Mm kwangu ni tofauti kidogo huwa cna majuto na mwanaume, Niko hivi; nikihic mwili wangu unahitaji mambo flan nafanya huwa cjinyimi raha maana either niingie chaputa au niwe mwehu....hakuna Bora.

Naamini kama ni mume kwa wakati wake atakuja ila sebene nacheza na nawachukulia baadhi ya wanaume kama viburudisho tuu kwangu wala cna hasa lengo lakusema tugandane BIG NO.

Ila MUNGU anirehemu.
 
Usigekua demu wangu ww na wasi wasi na ako katabia kako
 
ndo maana ndoa ikawa 'for better or for worse' ukikuta mapungufu ya kimaumbile unapiga goti kumuomba Mungu ukubali mapungufu uliyoyakuta na kutafuta njia mbadala kama vile ndizi na matango.
Usimsingizie mungu unakuta mwanaume anamsumbile had yanatoboa utamwomba mungu au inasimama dakika mbili utamwomba mungu, kwenye hili usimuhusishe mungu kuna njia zakujua umbile la mume mtarajiwa hata bila kusex
 
Chakula hakiwezi kuepuliwa jikoni kama hakijaonjwa chumvi... Ni nawaza kwa sauti
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…