Kwa wale ambao hawajabahatika kumuona shetani!

Kwa wale ambao hawajabahatika kumuona shetani!

Huyo mbona hatishi hata nikikutana naye nampa hi mimi kuna dude nilishawahi kuliona huko sengerema kijiji kimoja kinaitwa nyamahuna aisee kuna mapango milimani huko nilichokiona mpaka leo hii nashindwa kuelezea

Ni kweli mkuu madude hayo hata kuyaelezea unashindwa waache hawa wanatupiga fix tu ,time ya kupiga picha utakuwa nayo kitu cha haraka ni kuukoa uhai wako pili hata mwili unakuwa kama umepatwa na kitu ambacho hujawahi kukihisi
 
Tehtehtehtehte......nimeipenda comment yako...nikwambie kitu:......Chatu hawezi kumuona chatu mwenzake anatisha....tehtehtehtehteh....hata mbilikimo atamuona mbilikimo mwenzake ni wa kawaida....tehtehtehtehteh
Unamaanisha shetani kamwona shetani mwenzie ama?
 
Devil is spirit,, you can't see him by naked eye,,,,may be their agents,,,,hakuna ukweli wowot ambao umewahi kuprove kuwa ana jicho .mmoja,,,,, cjui mweusi,,ana sura mbaya,,,,hzo ni assumption tu,,,,Even the Bible says,,MAANA SI AJABU KWA KUWA SHETANI MWENYEWE HUJIGEUZA KUWA MALAIKA WA NURU,,,,,,2KORINTHO 11:14
 
Mbona hatishi
Na huyu Je Hatishi?
evil_clown_by_whammock.jpg
 
Kumuona shetani nayo ni bahati??
Halafu hawa nao!. Kiukweli mi mwili umesisimka nilisita kufungua ila ilibidi nifungue kibabe ila najiuliza mbona ni usiku inamaana shetani haonekani mchana duuh!.Haya majanga na mi napendaga kupiga mai naiti kali ndo naibuka homu mbona msala!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom