Kwa wakulima wa kahawa inawahusu

kelvin miho

JF-Expert Member
Dec 9, 2016
290
250
Mashine ya kukoboa kawaha ya kuundwa inatumia petrol sio kusukuma pedeli tena check us in 0755 161 970 kwa kuweka order

08b19fb7a44160a27a98b7fb4a9c5662.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom