Infopaedia
JF-Expert Member
- Oct 28, 2011
- 1,231
- 1,496
Umezamia kitchen party....hahaha!Wanawake msijisahau sana jamani hata sisi wanaume tuna penda sana kujaliwa hilo mzingatie
[emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36] [emoji36]Aah unakera eti unajisifia kiaina una mke na mchepuko aiseee
Mkuu pole sana aisee....ndio wake zetu hawa inabidi tuishi nao kwa akili sana halafu muda mwingine wanapelekea tuwe na 'mpango wa kando' bila kupenda yaaniIlikuwa ni research ndogo. Nipo kazini mida ya saa tano. Nachukua simu yangu ya kiganjani naandika ujumbe...'Hi baby, niko busy sana, naomba saa saba unishtue niende lunch. Mis u already'. Baada ya kuandika hivyo, natuma ujumbe huu kwenda kwenye number mbili. Moja ya wife, ya pili ni mchepuko. Guess what!!!!! Saa saba on dot, simu inaita. Kuangalia ni mchepuko. Nikapokea nikaambiwa nikale. Naenda kula huku attention yote ikiwa kwenye simu, nijue my wife wangu kachelewa kwa dakika ngapi. Nimekula, nimemaliza, nimerudi ofisini naanza kazi, still attention ipo kwenye simu. Saa nane na nusu inainggia msg.....'umeshakula?'. Wakezetu badilikeni jamani.
Sasa chukua mchepuko weka ndani uone atakuaje? Kama nyinyi kamsemo kenu kwamba hakuna kampeni baada ya kushinda uchaguzi, basi nasisi hakuna haja ya kubembelezana akat ushaniweka ndani upo?Ilikuwa ni research ndogo. Nipo kazini mida ya saa tano. Nachukua simu yangu ya kiganjani naandika ujumbe...'Hi baby, niko busy sana, naomba saa saba unishtue niende lunch. Mis u already'. Baada ya kuandika hivyo, natuma ujumbe huu kwenda kwenye number mbili. Moja ya wife, ya pili ni mchepuko. Guess what!!!!! Saa saba on dot, simu inaita. Kuangalia ni mchepuko. Nikapokea nikaambiwa nikale. Naenda kula huku attention yote ikiwa kwenye simu, nijue my wife wangu kachelewa kwa dakika ngapi. Nimekula, nimemaliza, nimerudi ofisini naanza kazi, still attention ipo kwenye simu. Saa nane na nusu inainggia msg.....'umeshakula?'. Wakezetu badilikeni jamani.
Nilijua wewe ni binti, kumbe uko vizuri kichwani. UbarikiweBadilika kwanza wewe mwenye mchepuko
Uko proud mwenyewe eti SMS kwa wife na mchepuko
Shame on you
'Nilijua wewe ni binti,kumbe uko vizuri kichwani'Nilijua wewe ni binti, kumbe uko vizuri kichwani. Ubarikiwe