Kwa wakazi wa Dar JF!

Kwa wakazi wa Dar JF!

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,469
Nimeona picha kwenye bango la Air Uganda karibu na taa zakwenda seaview road wanaojua ile ninani watwambie!
 
sasa KakaKiiza ungesema wanaopita hiyo route maana sie wa mbagala posta sijui kama inatuhusu!
 
Last edited by a moderator:
Nimeona picha kwenye bango la Air Uganda karibu na taa zakwenda seaview road wanaojua ile ninani watwambie!

japo uliniacha lakini siachi kukusemesha.....
hivi mbona kama sijakuelewa...? maana ndio niko hapo hapo kwenye taa saa hizi......

 
ungelifotoa ingekuwa bomba kweli ngoja nimstue El Toro akipige picha..
 
Last edited by a moderator:
japo uliniacha lakini siachi kukusemesha.....
hivi mbona kama sijakuelewa...? maana ndio niko hapo hapo kwenye taa saa hizi......

Siyo mpaka mpaka hapo popote kwenye bango la Air Uganda tazama kuna picha twambie nipicha gani inahusika!!Baby baby Preta sijakuacha sijuzi kipindi cha msiba wa Ze great tulikuwa wote au basi funguka uko wapi nitie timu nafarasi wangu mimi sina foleni sina gharama ya mfuta!!(Hapo kwenye Taa za Palm beach kama unakata kwenda seaview tazama upande wako wa kushoto utaona tu!)
 
kwanza sijaelewa swali kwa hapo mwisho...pili pasaka ya juzi ndo ya kwanza hapa dar...
 
Siyo mpaka mpaka hapo popote kwenye bango la Air Uganda tazama kuna picha twambie nipicha gani inahusika!!Baby baby Preta sijakuacha sijuzi kipindi cha msiba wa Ze great tulikuwa wote au basi funguka uko wapi nitie timu nafarasi wangu mimi sina foleni sina gharama ya mfuta!!(Hapo kwenye Taa za Palm beach kama unakata kwenda seaview tazama upande wako wa kushoto utaona tu!)

farasi wako anagharimu roho kirahisi, anyway una mtoto ht wa ukumbusho?
 
sasa KakaKiiza ungesema wanaopita hiyo route maana sie wa mbagala posta sijui kama inatuhusu!
Ahaaa lakini hata wanaoishi moshi mabango hayo yapo kila kona haijalishi unapita wapi!!Mabango ya Air uganda tazama utagundua kunakitu!ukishaona niambie umeona nini??funguka!
 
Back
Top Bottom