Kwa waelewa tu...

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,391
2,000
tumblr_n98arxiQAs1rk8qkho1_400.gif
 

shatisuruali

JF-Expert Member
Jul 28, 2016
617
1,000
Jamaa alijificha kwenye kontena ka makinikia nini? Mwambie atoke tu raisi hajamtumbua mtu.
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,391
2,000
Jamaa alijificha kwenye kontena ka makinikia nini? Mwambie atoke tu raisi hajamtumbua mtu.
alimkana mara tatu
"simjui mtu huyu"
naye alimtolea jicho!
jicho lenye ukakasi,ukakasi wenye ukwasi!
aibu ilimtanda kama kinda aliepanda na kusikitishwa na kinanda! wkt hilo likiendelea nae alimkana "simjui uliemtaja si huyo ni mwengine"
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,391
2,000
HUYU ATAKUWA TUNDU LISSU MUDA HUU ALIKOJIFICHA
kipindi naandika hili "kwa waelewa tu" nilijua nimeeleweka! kumbe sijaeleweka:eek:
alimuuliza "umeelewa..?"
akajibu ndio nimeelewa
dk chache mbele akarudi na mdoli huku akimuuliza "ndo huyu..?"
"hapana"
akajibu mtu yule kwa sauti ya gadhabu...!
hilo likamtetemesha kinda nakuiona hatari ya mtu yule aliemtuma maana alionekana kung'atang'ata midomo yake huku akimkazia macho kinda!

nadhani umenielewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Bakulutu Sija waelewa VODACOM kwenye hii menu yao Jamii Photos 19
pipikijiti Kumbe kuna wanawake waelewa jaman Jamii Photos 16

Similar Discussions

Top Bottom