Kwa waajiri, naomba msaada, natafuta kazi hata ya kujitolea ( Volunteer)


O

ops

Senior Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
112
Likes
0
Points
0
Age
34
O

ops

Senior Member
Joined Feb 6, 2012
112 0 0
Habari za leo wadau wa jf? natafuta kazi hata ya kujitolea (volunteer) katika taasisi/ kampuni yoyote ile, nimesomea fani ya rasimali watu( human resources) ngazi ya shahada (degree) pia nina uzoefu katika Mauzo na Masoko, please naomba msaada. unaweza kuni PM, au mhassani84@yahoo.com, asanteh
 

Forum statistics

Threads 1,252,120
Members 481,988
Posts 29,796,827