Kwa vitendo vyake Je Raisi Samia ni mkweli au Muongo

Kwa vitendo vyake Je Raisi Samia ni mkweli au Muongo

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,732
Reaction score
15,394
Kwa vitendo vyake Je Raisi Samia ni mkweli au Muongo. Wengi wanalalamika kwamba anayesema anasema kisiasa kuanzia 4R ni uongo, chaguzi huru ni uongo, Ripoti za mauaji ni uongo. Je ni kitu gani Samia kasema cha kitaifa na kimekuwa ukweli?

Je tuna Raisi Muongo?
 
Kwa vitendo vyake Je Raisi Samia ni mkweli au Muongo. Wengi wanalalamika kwamba anayesema anasema kisiasa kuanzia 4R ni uongo, chaguzi huru ni uongo, Ripoti za mauaji ni uongo. Je ni kitu gani Samia kasema cha kitaifa na kimekuwa ukweli?

Je tuna Raisi Muongo?
Muongo muongo tu
 
Hata siyo muongo! Sema tu yeye pamoja na wasaidizi wake, wanawafanya watu wengine kama watoto/hawana akili ya kufikiria! Jambo ambalo siyo sahihi hata kidogo kwa mtazamo wangu.
 
Kwa vitendo vyake Je Raisi Samia ni mkweli au Muongo. Wengi wanalalamika kwamba anayesema anasema kisiasa kuanzia 4R ni uongo, chaguzi huru ni uongo, Ripoti za mauaji ni uongo. Je ni kitu gani Samia kasema cha kitaifa na kimekuwa ukweli?

Je tuna Raisi Muongo?
Kazi kwenu mnaomsikiliza
 
Kwa vitendo vyake Je Raisi Samia ni mkweli au Muongo. Wengi wanalalamika kwamba anayesema anasema kisiasa kuanzia 4R ni uongo, chaguzi huru ni uongo, Ripoti za mauaji ni uongo. Je ni kitu gani Samia kasema cha kitaifa na kimekuwa ukweli?

Je tuna Raisi Muongo?
Muongo na hafai hata kuongoza mtaa
 
Ana majibu ya kisiasa siasa. Napenda awe anaalikwa vyuo vikuu vya science hapa africa akatoe public lecture za nishati safi hasa yeye akiwa kama muasisi wa nishati safi ya kupikia.

Aalikwe Makerere na University of Nairobi.
 
Maneno yake kama angekuwa ni msema kweli Uchaguzi wa Mitaa na Vitongoji angeonesha kweli angewaachia Wananchi wachague viongozi wanaowataka hapo tungempongeza lakini baada ya ule uchafuzi tukaona kwamba huyu Mama ni muongo na mlaghai.
 
Kwa vitendo vyake Je Raisi Samia ni mkweli au Muongo. Wengi wanalalamika kwamba anayesema anasema kisiasa kuanzia 4R ni uongo, chaguzi huru ni uongo, Ripoti za mauaji ni uongo. Je ni kitu gani Samia kasema cha kitaifa na kimekuwa ukweli?

Je tuna Raisi Muongo?
Hicho kibibi ni kiongo hatari
 
Back
Top Bottom