Kichuguu Platinum Member Joined Oct 11, 2006 Posts 18,067 Reaction score 25,166 Nov 23, 2020 #1 Fuatilia mahusiano kwenye mjadala huu usikie maajabu
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,686 Reaction score 112,724 Nov 23, 2020 #2 Wamesemaje kwani..?? Mnatukosea sana sisi ambao tunashida ya kusikia, na hii ndio sababu jf imeku designed kwaajili ya kuandika
Wamesemaje kwani..?? Mnatukosea sana sisi ambao tunashida ya kusikia, na hii ndio sababu jf imeku designed kwaajili ya kuandika
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,715 Reaction score 167,728 Nov 23, 2020 #3 Wanaongea kibeberu
nosspass JF-Expert Member Joined Mar 7, 2013 Posts 5,858 Reaction score 4,873 Nov 23, 2020 #4 Kwa vijana.....
Light Saber Imetosha Sasa JF-Expert Member Joined Nov 3, 2017 Posts 5,182 Reaction score 9,583 Nov 23, 2020 #5 Kumbe wanawake kupenda pesa ipo universally. Na Wanaume kudanganya kuhusu Vipato vyao Ni The same World Wide.
Kumbe wanawake kupenda pesa ipo universally. Na Wanaume kudanganya kuhusu Vipato vyao Ni The same World Wide.