Kwa video hii, sishangai yanayotokea CHADEMA

Kwa video hii, sishangai yanayotokea CHADEMA

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Posts
599
Reaction score
457
Hii ni video wakati CHADEMA wakimtangaza Dkt. Slaa kuwa mgombea wao wa urais mwaka 2010.Itazame kwa umakini sana na point of focus (PoF) iwe kwa Mbowe na Zitto Kabwe (zaidi huyu wa pili) then utajua nini sababu ya kile kinachoendelea sasa ndani ya chama hicho.

 
Last edited by a moderator:
Hii ni video wakati CHADEMA wakimtangaza Dkt. Slaa kuwa mgombea wao wa urais mwaka 2010.Itazame kwa umakini sana na point of focus (PoF) iwe kwa Mbowe na Zitto Kabwe (zaidi huyu wa pili) then utajua nini sababu ya kile kinachoendelea sasa ndani ya chama hicho.

http://www.youtube.com/watch?v=jw2wCb8jT8o
 
 
Last edited by a moderator:
Jina lako tu ni tatizo......................

Mbona sioni kosa lake huyu unayemponda? Mfano mie nilikuwa sijaiona hii clip ila nilisoma magazetini mahojiano haya. Si vizuri usimkatishe mtu tamaa kwa chuki zako binafsi. Hili ni Jukwaa la wote.
 
zitto.jpg
Proximity - trying to be as far as possible from what he doesn't want to hear.

​

zitto1.jpg


zitto2.jpg
Hand to cheek - deep thinking, evaluating


​

zitto3.jpg
Head tilting - Pondering



​

zitto4.jpg

Others seem to be relaxed except him
​
 
Mundali umenena and you made my day for the Christmas!
 
Duh! ZZK alikuwa anapata tabu! anatapatapa utafikikiri aliyeshikwa na tumbo la kuhara.
Alikuwa hafurahii kabisa kusikia jinsi Mbowe alivyokuwa anayapangua maswali.
Inaelekea hakumpigia kabisa Dr Slaa kura.
 
Back
Top Bottom