Kwa uteuzi huu wa DC Longido, UKAWA wajiandae kupoteza Jimbo


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,798
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,798 280
Uteuzi wa wakuu wa Wilaya umeshafanyika,Rais ameteuwa kwa kiasi kikubwa makada watiifu wa chama Tawala,wengi wao wakiwa vijana na wenye elimu ya kutosha.

Moja ya majukumu waliyopewa leo ni kuhakikisha ilani ya chama Tawala inatekelezwa kwa ufanisi katika maeneo yao ya utawala.Moja ya kuhakikisha ilani inatekelezwa ni kuhakikisha pia chama tawala kinapata nguvu na "mvuto" katika wilaya walizopewa.Kazi kubwa ni kwa wakuu wa wilaya ambapo majimbo/wilaya zao zipo chini ya UKAWA;Kwa mfano Wilaya Ubungo ndugu Polepole ni juhudi zake "kumpoteza" Kubenea na kuhakikisha Jimbo linarudi CCM mwaka 2020 mara baada ya kuwa chini ya CHADEMA kwa miaka 10.

Huko LONGIDO kwenye uchaguzi wa marudio amepelekwa DANIEL GODFREY CHONGOLO,huyu ni "mwanafunzi" na "mshirika" wa karibu sana wa NAPE MOSES NNAUYE,pale Makao Makuu ya Chama Chongolo alikuwa Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano kwa Umma kilichokuwa chini ya idara ya Sera na Uenezi(Kitengo cha Propaganda).

Huyu ni kada kindakindaki aliyekuwa ameambatana na Magufuli katika kampeni nchi nzima,yeye akiratibu kitengo cha habari kwa umma zikiwemo picha kurushwa mitandaoni,habari nzuri "kumpamba" mgombea wa CCM kurushwa magazetini na kwenye Tv.Huku kwenye Tv alimkamata vizuri sana Emmanuel Buhohela wa ITV aliyekuwa anafukia mashimo ya Spencer Lameck(naye wa ITV) aliyekuwa anarusha habari za mgombea wa UKAWA.Kazi nzuri ya Buhohela imempa "ulaji" Kurugenzi ya Mawasialino IKULU.

Chongolo ni mzoefu sana wa chaguzi za marudio,amekuwapo Busanda,Igunga,Arumeru Mashariki,Kiteto na Kalenga.Uwepo wake Longido huku kukiwa na maandalizi ya uchaguzi wa marudio wa jimbo hilo ni mkakati tosha wa chama tawala kulikomboa jimbo.Kama kada na kijana mtiifu,chini ya mamlaka ya kidola na kiserikali kama Mwenyekiti wa kamati ya Ulinzi na Usalama wa Wilaya,sioni wapi UKAWA watapenyeza.

Upande wa pili,wajipange...Leo Rais kawaambia Wakuu wa Wilaya watumie "vizuri" vyombo vya ulinzi na usalama,kuanzia TISS,Polisi na Mgambo kutekelezwa matakwa ya serikali na ilani ya chama tawala.

Longido ni kipimo tosha cha Demokrasia ndani ya utawala wa awamu ya tano.Mkuu huyu wa wilaya haendi tu kuwa "muwakilishi" wa Rais,bali ni kada wa CCM mtiifu,mwanapropaganda mwenye shahada ya Mawasilino ya Umma toka Chuo Kikuu Huria.Huyu hana chembe za kiserikali bali ana chembe za kichama chama.

Pole sana Ole Nangoro...Mwenyekiti wa Zamani wa CCM Mkoa wa Arusha,Wamekuletea kijana wako Chongolo,mliyeshirikiana wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo Arumeru Mashariki na mkabwagwa na Joshua Nassari.
image-jpeg.361287
image-jpeg.361288
image-jpeg.361289
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,798
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,798 280
Hiyo ni Arusha mkuu,sio Pwani
Mkuu hii si Arusha ile ya "R-Chuga" hii ni ile ya Wafugaji,ipo kuleeee mpakani na Kenya,Jamii hii ya wafugaji itawekwa sawa na wote wataelekea kibra!!Hili jimbo lina hathati kubwa sana ya kurudi CCM
TUTARUDI HAPA BAADA YA UCHAGUZI Akida MALCOM X
 
B

bantu.garage

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2015
Messages
1,446
Likes
441
Points
180
B

bantu.garage

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2015
1,446 441 180
Longido ni kwa Wamasai kabila ambalo linadumisha mila na utamaduni,Wamasai ni wakweli mia kwa mia na ni watiifu kwa viongozi wote.Longolongo kwao ni mwiko.Mfano mzuri ni akiyekuwa mbunge wa jimbo hilo awamu iliyopita.Kama mikutano ya campaign itaruhusiwa sioni kama mgombea wa ccm atapita....ni mawazo yangu na niko tayari kusahihishwa.
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,292
Likes
1,246
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,292 1,246 280
Labda Jecha asimamie huo uchaguzi ccm watashinda.Lakini kwa halo ya kawaida,ccm hawapati kitu
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,147
Likes
4,877
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,147 4,877 280
Longido ni kwa Wamasai kabila ambalo linadumisha mila na utamaduni,Wamasai ni wakweli mia kwa mia na ni watiifu kwa viongozi wote.Longolongo kwao ni mwiko.Mfano mzuri ni akiyekuwa mbunge wa jimbo hilo awamu iliyopita.Kama mikutano ya campaign itaruhusiwa sioni kama mgombea wa ccm atapita....ni mawazo yangu na niko tayari kusahihishwa.
UKAWA watakata rufaa Mahakama ya Rufaa na watarudishiwa JIMBO lao
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,086
Likes
2,092
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,086 2,092 280
Uteuzi wa wakuu wa Wilaya umeshafanyika,Rais ameteuwa kwa kiasi kikubwa makada watiifu wa chama Tawala,wengi wao wakiwa vijana na wenye elimu ya kutosha.

Moja ya majukumu waliyopewa leo ni kuhakikisha ilani ya chama Tawala inatekelezwa kwa ufanisi katika maeneo yao ya utawala.Moja ya kuhakikisha ilani inatekelezwa ni kuhakikisha pia chama tawala kinapata nguvu na "mvuto" katika wilaya walizopewa.Kazi kubwa ni kwa wakuu wa wilaya ambapo majimbo/wilaya zao zipo chini ya UKAWA;Kwa mfano Wilaya Ubungo ndugu Polepole ni juhudi zake "kumpoteza" Kubenea na kuhakikisha Jimbo linarudi CCM mwaka 2020 mara baada ya kuwa chini ya CHADEMA kwa miaka 10.

Huko LONGIDO kwenye uchaguzi wa marudio amepelekwa DANIEL GODFREY CHONGOLO,huyu ni "mwanafunzi" na "mshirika" wa karibu sana wa NAPE MOSES NNAUYE,pale Makao Makuu ya Chama Chongolo alikuwa Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano kwa Umma kilichokuwa chini ya idara ya Sera na Uenezi(Kitengo cha Propaganda).

Huyu ni kada kindakindaki aliyekuwa ameambatana na Magufuli katika kampeni nchi nzima,yeye akiratibu kitengo cha habari kwa umma zikiwemo picha kurushwa mitandaoni,habari nzuri "kumpamba" mgombea wa CCM kurushwa magazetini na kwenye Tv.Huku kwenye Tv alimkamata vizuri sana Emmanuel Buhohela wa ITV aliyekuwa anafukia mashimo ya Spencer Lameck(naye wa ITV) aliyekuwa anarusha habari za mgombea wa UKAWA.Kazi nzuri ya Buhohela imempa "ulaji" Kurugenzi ya Mawasialino IKULU.

Chongolo ni mzoefu sana wa chaguzi za marudio,amekuwapo Busanda,Igunga,Arumeru Mashariki,Kiteto na Kalenga.Uwepo wake Longido huku kukiwa na maandalizi ya uchaguzi wa marudio wa jimbo hilo ni mkakati tosha wa chama tawala kulikomboa jimbo.Kama kada na kijana mtiifu,chini ya mamlaka ya kidola na kiserikali kama Mwenyekiti wa kamati ya Ulinzi na Usalama wa Wilaya,sioni wapi UKAWA watapenyeza.

Upande wa pili,wajipange...Leo Rais kawaambia Wakuu wa Wilaya watumie "vizuri" vyombo vya ulinzi na usalama,kuanzia TISS,Polisi na Mgambo kutekelezwa matakwa ya serikali na ilani ya chama tawala.

Longido ni kipimo tosha cha Demokrasia ndani ya utawala wa awamu ya tano.Mkuu huyu wa wilaya haendi tu kuwa "muwakilishi" wa Rais,bali ni kada wa CCM mtiifu,mwanapropaganda mwenye shahada ya Mawasilino ya Umma toka Chuo Kikuu Huria.Huyu hana chembe za kiserikali bali ana chembe za kichama chama.

Pole sana Ole Nangoro...Mwenyekiti wa Zamani wa CCM Mkoa wa Arusha,Wamekuletea kijana wako Chongolo,mliyeshirikiana wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo Arumeru Mashariki na mkabwagwa na Joshua Nassari. View attachment 361287 View attachment 361288 View attachment 361289
kwa jinsi wananchi walivyopigika, CCM wasahau hilo jimbo kurudi
 
T

tilburg1

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
462
Likes
261
Points
80
T

tilburg1

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
462 261 80
Longido ni kwa Wamasai kabila ambalo linadumisha mila na utamaduni,Wamasai ni wakweli mia kwa mia na ni watiifu kwa viongozi wote.Longolongo kwao ni mwiko.Mfano mzuri ni akiyekuwa mbunge wa jimbo hilo awamu iliyopita.Kama mikutano ya campaign itaruhusiwa sioni kama mgombea wa ccm atapita....ni mawazo yangu na niko tayari kusahihishwa.
Nadhani Lowasa atapiga kambi huko, kampeni zote kimasai.
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,561
Likes
1,151
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,561 1,151 280
Uteuzi wa wakuu wa Wilaya umeshafanyika,Rais ameteuwa kwa kiasi kikubwa makada watiifu wa chama Tawala,wengi wao wakiwa vijana na wenye elimu ya kutosha.

Moja ya majukumu waliyopewa leo ni kuhakikisha ilani ya chama Tawala inatekelezwa kwa ufanisi katika maeneo yao ya utawala.Moja ya kuhakikisha ilani inatekelezwa ni kuhakikisha pia chama tawala kinapata nguvu na "mvuto" katika wilaya walizopewa.Kazi kubwa ni kwa wakuu wa wilaya ambapo majimbo/wilaya zao zipo chini ya UKAWA;Kwa mfano Wilaya Ubungo ndugu Polepole ni juhudi zake "kumpoteza" Kubenea na kuhakikisha Jimbo linarudi CCM mwaka 2020 mara baada ya kuwa chini ya CHADEMA kwa miaka 10.

Huko LONGIDO kwenye uchaguzi wa marudio amepelekwa DANIEL GODFREY CHONGOLO,huyu ni "mwanafunzi" na "mshirika" wa karibu sana wa NAPE MOSES NNAUYE,pale Makao Makuu ya Chama Chongolo alikuwa Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano kwa Umma kilichokuwa chini ya idara ya Sera na Uenezi(Kitengo cha Propaganda).

Huyu ni kada kindakindaki aliyekuwa ameambatana na Magufuli katika kampeni nchi nzima,yeye akiratibu kitengo cha habari kwa umma zikiwemo picha kurushwa mitandaoni,habari nzuri "kumpamba" mgombea wa CCM kurushwa magazetini na kwenye Tv.Huku kwenye Tv alimkamata vizuri sana Emmanuel Buhohela wa ITV aliyekuwa anafukia mashimo ya Spencer Lameck(naye wa ITV) aliyekuwa anarusha habari za mgombea wa UKAWA.Kazi nzuri ya Buhohela imempa "ulaji" Kurugenzi ya Mawasialino IKULU.

Chongolo ni mzoefu sana wa chaguzi za marudio,amekuwapo Busanda,Igunga,Arumeru Mashariki,Kiteto na Kalenga.Uwepo wake Longido huku kukiwa na maandalizi ya uchaguzi wa marudio wa jimbo hilo ni mkakati tosha wa chama tawala kulikomboa jimbo.Kama kada na kijana mtiifu,chini ya mamlaka ya kidola na kiserikali kama Mwenyekiti wa kamati ya Ulinzi na Usalama wa Wilaya,sioni wapi UKAWA watapenyeza.

Upande wa pili,wajipange...Leo Rais kawaambia Wakuu wa Wilaya watumie "vizuri" vyombo vya ulinzi na usalama,kuanzia TISS,Polisi na Mgambo kutekelezwa matakwa ya serikali na ilani ya chama tawala.

Longido ni kipimo tosha cha Demokrasia ndani ya utawala wa awamu ya tano.Mkuu huyu wa wilaya haendi tu kuwa "muwakilishi" wa Rais,bali ni kada wa CCM mtiifu,mwanapropaganda mwenye shahada ya Mawasilino ya Umma toka Chuo Kikuu Huria.Huyu hana chembe za kiserikali bali ana chembe za kichama chama.

Pole sana Ole Nangoro...Mwenyekiti wa Zamani wa CCM Mkoa wa Arusha,Wamekuletea kijana wako Chongolo,mliyeshirikiana wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo Arumeru Mashariki na mkabwagwa na Joshua Nassari. View attachment 361287 View attachment 361288 View attachment 361289
Kweli hapo Kwa Chongolo CDM kwishiney
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Chongolo ni mzoefu sana wa chaguzi ndogo. Uwezo wake si wa kubeza. Na ikumbukwe kama ni kurudia basi itakuwa ni wakati JPM ni mwenyekiti wa chama hivyo ataenda kufanya kampeni kama mwenyekiti akiambatana na kada Dk. Tulia Ackson Mwansasu.
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
kutoka makao makuu dar mpaka LONGIDO dah,,haya bana
 
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
620
Likes
237
Points
60
Age
48
Y

yego chikaka

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
620 237 60
Huyo mtu wenu hamna kitu zaidi ya kula msosi
 
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
330
Likes
162
Points
60
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
330 162 60
Ccm. Hapo utaenda kupasua vizuri mno
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
kama upinzani utabweteka lazima ccm itashinda. tutegemee matumizi makubwa ya jeshi la polis huko. ukawa wawe macho....
 
msonobali

msonobali

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
827
Likes
277
Points
80
msonobali

msonobali

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
827 277 80
Ccm wanaweza wakashinda kama vyama vya upinzani vitalala usingizi....
Kwa uzoefu wangu katika chaguzi za Tanzania 80% ya ushindi wa ccm ni uwizi wa kura .
Mpaka sasa vimeshalazimishwa kulala, wakati kuna marufuku ya kampeni Dc atakuwa anafanya vikao vya ndani na makada wa ccm. Lazima washinde tu.
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,798
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,798 280
Mpaka sasa vimeshalazimishwa kulala, wakati kuna marufuku ya kampeni Dc atakuwa anafanya vikao vya ndani na makada wa ccm. Lazima washinde tu.
Mkuu umeona mbali,Wakati Chadema wakipigwa marufuku kufanya mikusanyiko ya kisiasa,huku CCM watakuwa wanaendelea kwa "mgongo" wa DC na hivyo sera na kampeni za ndani kwa ndani zikiendelea kuenezwa kwa mgongo wa DC
Huwezi kumtenganisha DC na CCM....
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Hili la ukada ni kujisumbua tu kwa sababu hakuna mwana ccm anayeweza kunibadili kimtazamo hata kama nitakuwa nimekufa. Nilizaliwa na kujua kusema wakati wa JK 1 ninawafahamu vizuri sana
 

Forum statistics

Threads 1,237,741
Members 475,675
Posts 29,299,130